Msimu wa kero ya michango ya harusi umewadia, Umejiandaaje?

Msimu wa kero ya michango ya harusi umewadia, Umejiandaaje?

Na unaona wewe na familia yako hamna zaidi ya Mil 5 ni bora ufunge ndoa ya saa 4 asubuhi na mrudi nyumbani muendelee na maisha la sivyo ahirisha kuoa mpaka upate hela ya 'Royal Wedding" maana ndivyo mnavyotaka siku hizi.
U've got a point....
 
nina moja ya send off
nyingine nipo kwa kamati
ya tatu mshenga wa bwana harusi
alafu sina kazi duuuuh

waoaji na waolewaji mtatuua
zifanyeni kama birthday party [emoji322]
inatoshaaaaa
Ushapata sababu ya kukwepea hapo mkuu
 
Iliwai nitokea mwaka jana na hapo nikawa pia nadaiwa na mtu kama laki na nusu, nilichofanya nikaenda nikachukua mshahara wote nikaanza kumgawia kila mtu sawa na nilivoona sio kadi yake ilivoona, roho ilikuwa inauma nikajifanya Chizi maarifa nokatoa pesa yote mkononi nikabaki na 6000/= tu. Nikaandika wote kwenye kumbukumbu zangu nikasahau. Matukio yakapita, nikawa nimeshiriki social issues na yakapita.

Mwaka huu napitia kumbukumbu zangu namfata mmoja mmoja nyumba kwa nyumba its a time to repay my money.
Teh teh teh teh hahahaha
 
mi nilijua kero hii IPO kwangu tu!!!!

Mi ni mwenyekiti wa kamati ya harusi ya rafiki yangu,inatakiwa nitoe tsh 120,000 mwisho mwez 5,pia nna kadi mbili za tsh 50000@ wafanyakaz wenzangu wanaoa!

jumla -tsh 220,000,inatakiwa nitoe isipite mwezi Wa 5!!!!!

hapa nahisi lazma kuna urafiki unaenda kuvunjika!!!!!
Hahahaha
 
Bado michango ya kanisa maofisini ... Muwe mnaangalia dini za watu ... Utakuta MTU anakuletea karatasi eti ohhh sijui kanisa letu linaujenzi ... Blah blah kibao ... Mimi muislam kanisa lako lina nihusu nini ?
 
nina moja ya send off
nyingine nipo kwa kamati
ya tatu mshenga wa bwana harusi
alafu sina kazi duuuuh

waoaji na waolewaji mtatuua
zifanyeni kama birthday party [emoji322]
inatoshaaaaa

[emoji3][emoji3]mkuu sasa huna kazi misalaba yote hiyo ya nnachana nayo waambie huna km ni watu wa karibu jitolee kufanya majukumu ambayo hayaitaji pesa
 
Ha ha ha haaa!
Mbeya kuna ukumbi mpya ndio umeshika chat kwa sasa unaitwa TUGHIMBE. Sherehe siku moja sh. mil 3! Lakini ukienda leo kukodi utaambiwa nafasi imejaa mpaka mwezi julai!
Hela zote hizo eti zitoke kwenye kadi za michango? Shit! Utakuta bwana arusi na familia yake wameandaa mil 2 tu zingine zote kadi za michango! Unashangaa harusi nzima inaenda kwenye mil 20. Wakati mwingine send off ukumbi huo hup na arusi ukumbi huo huo. Watu wanapenda ufahari wa kupuuzi aisee.
Mil 2 ni nyingi mkuu. Wengine huwa na laki 5, au mil 1.
Utafikiri tuliwalazimisha waoane.
 
1.Nina kadi ya harusi ya czn wangu tarehr 29/4
2.Nina kadi ya harusi ya kaka wa baba mdogo tarehe 15/ 5
3. Nina kadi ya mtoto wa mjomba anaowa tarehe 29/5
4. Nipo kwenye kamati ya kaka yangu toka ni toka anaowa tare 10/6
5. Staff mwenzetu katupa kadi ndoa mwez 7
6. Staff mwingine send off wiki ya kwanza ya mwez wa 7

7 . Nipo katibu wa kamati ya harusi ya rafiki yangu kipenz mwez wa 8, tunaanza kikao cha
Kwanza after pasaka...

Mshahara wangu take home laki 5.. nisaidieni nafanyaje....
Ujinga mnaulea wenyewe mnakuja kutusumbua hapa.Acheni kutoa hiyo michango muone kama kuna watakaooa kwa arusi za vishindo.Msituletee usumbufu wa kulalamika kila mara njia pekee ni kukataa kuchanga na kuchangisha.
Msiendelee kutusumbua humu na ujinga wenu wa kutoa michango ya arusi.
 
Pole sana lakini kama na ww uliwahi kuchangiwa ujue una deni sababu waliokuchangia pia walikuwa na majukumu lakini wakajitoa kama hujawahi kuomba mchango kwa yeyote kausha tu na jitahidi ukiwa na jambo lako pambana mwenyewe vinginevyo michango itakuhusu sana ukiona raha kupokea na kutoa ujue
 
1.Nina kadi ya harusi ya czn wangu tarehr 29/4
2.Nina kadi ya harusi ya kaka wa baba mdogo tarehe 15/ 5
3. Nina kadi ya mtoto wa mjomba anaowa tarehe 29/5
4. Nipo kwenye kamati ya kaka yangu toka ni toka anaowa tare 10/6
5. Staff mwenzetu katupa kadi ndoa mwez 7
6. Staff mwingine send off wiki ya kwanza ya mwez wa 7

7 . Nipo katibu wa kamati ya harusi ya rafiki yangu kipenz mwez wa 8, tunaanza kikao cha
Kwanza after pasaka...

Mshahara wangu take home laki 5.. nisaidieni nafanyaje....

Pole sana hatakufikiria nikushauri nini aina maana duh hao ni watu wakaribu sana kwako ukigoma hawachelewi kukununia mwaka mzima hapo omba Mungu upate dili za kukuongezea kipato chako vinginevyo wafwa maana hakuna namna.
 
Huwa nakwepa kuwa Kwenye kamati.
Nachangia ndugu na waliopo Kwenye daftari langu tu
 
Hivi waoaji na waolewaji hamuwezi kifunga ndoa bila masherehe ya kifahari?, mnasababisha kero kwa jamii inayowazunguka kwa michango yenu wakati usawa wa sasa kiuchumi unakaba.

Kama unapesa zako kafanye harusi yako angani hatuna shida na ww ila tabia ya kuchangisha fedha utadhani mmekumbwa na maafa inakera
 
Wakristo wengi sana wanaishi na wanawake bila kufunga ndoa kwa sababu ya kuwaza sana sherehe. Mtu anaairisha kufunga ndoa kwa sababu maandalizi ya sherehe hayajakaa vizuri. Ndoa ni kanisani hizi sherehe ni mbwembwe na maonyesho tu
 
Back
Top Bottom