Msikiti wa Mtambani Unawaka moto tena

Msikiti wa Mtambani Unawaka moto tena

zimamoto wamefika moto ukiwa umeshazimwa na Raia wema,moshi ulikua mkubwa sana cha ajabu msikiti haukuwa na umeme..radio mbao zinadai kuna vuguvugu la ugomvi kati ya vijana na wazee!!

hawa zimamoto ni QUMER sana. wakati napita pale Mtambani gari ya zimamoto nayo ikawa inawasili huku moto ukiwa umeishazimika kitambo. kama raia hawakuwapiga mawe hawa matutusa wa zimamoto nitawashangaa sana.
 
Huo msikiti umechomwa na Suruali fupi. Wana bifu na Bakwata
 
Lazima itakuwa hujuma maana wamesema umeme haukuwepo kwenye chumba kilichoteketea
 
Kama ni hujuma miongoni mwao akina suruali fupi, ukitokea moto mwingine wala Zimamoto wasisumbuke kwenda kuzima, na Dr Slaa wala asisumbuke kuwapa madawati mengine
 
Back
Top Bottom