Msikiti wa Mtambani Unawaka moto tena

Msikiti wa Mtambani Unawaka moto tena

zimamoto wamefika moto ukiwa umeshazimwa na Raia wema,moshi ulikua mkubwa sana cha ajabu msikiti haukuwa na umeme..radio mbao zinadai kuna vuguvugu la ugomvi kati ya vijana na wazee!!
 
mkuu tofautisha mwana mwanamabadiliko na mtetezi wa mali. hebu fungua kamusi then upesti maana

Ni yale yale,hamna tofauti, kwa taarifa yako hakuna kamusi yenye maneno hayo,hizo ni sentensi
 
Hii sasa noma juzi jamaa walitoa misaada mingi tu,alafu leo moto unawaka tena hii sasa dili.
 
Ndio nilikuwa naelekea huko kusala swala ya Ijumaa ikabidi niende msikiti mwingine.
 
Wale wa picha
 

Attachments

  • 1410521688935.jpg
    1410521688935.jpg
    80.7 KB · Views: 318
  • 1410521705557.jpg
    1410521705557.jpg
    79.4 KB · Views: 307
  • 1410521722040.jpg
    1410521722040.jpg
    50.5 KB · Views: 296
Kuna habari ya kuteketea kwa msikiti wa mtambani uliopo kinondoni dar es salaam
chanzo cha habari Radio Tumaini
Nimependa hiyo ya Radio Tumaini kuripoti habari ya msikiti. Ingekuwa kanisa ndio linawaka, radio Iman ingekaa kimya! Laudetur Iesus Christus ...
 
Tujikumbushe ...
10653541_515578815253505_8848877374874810383_n.jpg



Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr.Wilbrod Peter Slaa,ametoa msaada wa madawati 60 kwa Shule ya Mivumoni Seminary iliyopo Kinondoni. Shule hiyo iliathiriwa vibaya na moto uliounguza ghorofa ambamo kuna shule hiyo na Msikiti wa Mtambani. Ametimiza ahadi yake aliyoitoa alipotembelea eneo lililoathirika
 
Kuna msemo wamasai wanasema, Etoodora Olasurai neony keon olkidong'oi. Maana yake ni Nyoka amerefuka na alipoona mkia wake akajing'ata akifikiri ni wa nwenzake. kila mtu atafakari.
 
Hii issue kwa ufupi ni ndani kwa ndani ya waumini.

Na huu ni Utoto mtupu,maana Tangu ulipoungua mwanzo haukurejeshewa umeme.
Sasa je imekuwaje uungue wakati hakuna umeme?

Haya mambo ya kiimani haya kukiingia tamaa basi ni tatizo.
Ndio maana mie vile vizee vyenye kujifanya vipo karibu sana na kamati za mashule au nyumba ya ibada sivifagilii hata siku moja.
Roho mbaya.,ushirikina,fitna na balaa nyingine tele.Ukitaka kuwajua we kama Kijana Gombea uongozi uone

Maana huu msikiti kama ungekuwa maeneo ya wakristo wengi basi hapa ingeingizwa kwamba ni wao.
Wakati kuna watu ndani ya hizi dini zetu pia si salama katika dini zetu,na chanzo kikubwa ni tamaa.
Ndio maana Marekani Viongozi wao wengi wa dini ni matajiri,maana hii yote njaa huku kwetu ndio inafanya kila kukicha vurugu.

Kwa ufupi ni hujma za wao kwao,baina ya waumini na mafisadi wa Imani kwa tamaa zao na uroho wa madaraka.

Na hili ndio linanifanya kwamba katika hata uchaguzi nichague mbunge amabe ni tajiri.Umaskini mzigo
 
Darisalama kuuubwa, vijana acheni kuwasumbua wazee wenyu. Si na nyiye mjenge wenyu?? Hasara yoote hiyo na leo ni siku ya Swala??
 
Back
Top Bottom