Msikilize Fatma Karume

Msikilize Fatma Karume

Inakuwaje hadi hii leo Magufuli, Waziri wa Sheria na Jaji Mkuu hawajakemea huu mlipuko wa hii ofisi ya hawa Wanasheria? Hivi ingekuwa imelipuliwa ofisi ya CCM jijini hawa watu wangekaa kimya kwa muda wote huu? KULIKONI!!?
Nimeingia u tube nimekuta kuna askari anaongea na press kuwa hao watu walivaa sare za polisi lakini ni majambazi tu na hata pingu walizokuwa nazo ni fake. Ukiingia utagundua hata huyo askari hakuwa anajua anachokiongea mpaka pale alipoanza kusoma aliyoandikiwa. Mimi najiuliza enzi za mwalimu watu walikuwa hawajui kusoma na kuandika mbona mwalimu alikuwa anakuwa na ka karatasi kadogo tu halafu anakatumia kuongea saa nzima? Bashite at work. Siro naye kaja na ya Ben eti chama chake nacho kitoe ushirikiano. Mtu amepotea halafu unajibu hivyo. May be we should start private investigation halafu kwa sasa watoke nje sababu wanaweza kuchukua forensic kuliko hawa wetu wanaosubiri kuambiwa ilikuwa ilikuwa basi. Yale ma bom yalikuwa na DNA sema hatuna bank bado ya hizo DNA bongo.
 
Hao jamaa wana roho ngumu sana....

Kama waliweza kuwapiga virungu wale viwete kule posta...

Ona ule Msiba kule Kimara watu wako kimya...

Alafu utawasikia wakijinasibu watetezi wa Wanyonge....

Taarifa ya Uchunguzi baada ya lile tukio ona ilivyokuja na majibu mepesi kana kwamba hakuna kilichotokea....


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukisema kwamba wao ndio wahusika wakuu wa hilo tukio wanakuwa wakali..
Ndio maana juzi jtatu alivyoenda Makao Makuu ya PCCB niliuliza yeye kama Kiongozi Mkuu wa Nchi kwanini hakupita pale ofisi Za IMMMA kujionea yaliyojiri..
Roho mbaya iliyochanganyika na ukatili.
 
Angesubiri hadi yawakute nao wangetoa matamko! awamu hii ina mambo mno.
 
Ukisema kwamba wao ndio wahusika wakuu wa hilo tukio wanakuwa wakali..
Ndio maana juzi jtatu alivyoenda Makao Makuu ya PCCB niliuliza yeye kama Kiongozi Mkuu wa Nchi kwanini hakupita pale ofisi Za IMMMA kujionea yaliyojiri..
Roho mbaya iliyochanganyika na ukatili.
Yaani jengo liungue Raisi akajionee! Ni jengo la ikulu nini. What is so special with that piece of shit?
 
Mbona yeye na wenzake wa upinzani haswa viongozi wa Chadema..hata yule mwenzake patina wake.. hawakukemea ya Kibiti na hawakemei mengine mengi!?
Hajazungumzia wanasiasa ktk vyama bali viongozi waandamizi wa serikali. Ukimya wao unamaanisha au unatoa picha gani ktk jamii?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inakuwaje hadi hii leo Magufuli, Waziri wa Sheria na Jaji Mkuu hawajakemea huu mlipuko wa hii ofisi ya hawa Wanasheria? Hivi ingekuwa imelipuliwa ofisi ya CCM jijini hawa watu wangekaa kimya kwa muda wote huu? KULIKONI!!?
Katika somo la habari, ukiacha mambo bila kuyatolea maelezo, unatengeneza ombwe la habari.

Ukitengeneza ombwe la habari, habari ina tabia ya kukataa ombwe, zitajiweka habari zozote, zichukue sehemu ambapo habari imekosekana.

Kwa msingi huo, ni rahisi sana kwa watu kusema serikali haijalaani mabomu haya kwa sababu imeyapanga yenyewe.

Serikali kutokemea ugaidi huu hakusaidii kutupa imani kwamba haijahusika na hata kama kauli hiyo haitakuwa sahihi, itaaminika zaidi kwa kuwa serikali haijakemea ugaidi huu.

Ndiyo maana ni muhimu sana kuweka wazi msimamo wa serikali kuhusu mambo haya.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Naam Mkuu kimya chao ni ushahidi tosha kuhusu mhusika aliyelipua hiyo ofisi pale Upanga. Wangeweza kuua watu wengi maana yale ni makazi ya raia pia.

Katika somo la habari,ukiacha mambo bilakuyatolea maelezo,unatengeneza ombwe la habari.

Ukitengeneza ombwe la habari, habari ina tabia ya kukataa ombwe, zitajiweka habari zozote, zichukue sehemu ambapo habari imekosekana.

Kwa msingi huo, ni rahisi sana kwa watu kusema serikali haijalaani mabomu haya kwa sababu imeyapanga yenyewe.

Serikali kutokemea ugaidi huu hakusaidii kutupa imani kwamba haijahusika na hata kama kauli hiyo haitakuwa sahihi, itaaminika zaidi kwa kuwa serikali haijakemea ugaidi huu.

Ndiyo maana ni muhimu sana kuweka wazi msimamo wa serikali kuhusu mambo haya.
 
Naam Mkuu kimya chao ni ushahidi tosha kuhusu mhusika aliyelipua hiyo ofisi pale Upanga. Wangeweza kuua watu wengi maana yale ni makazi ya raia pia.
Wwatu wanasema wameona watu waliovaa sare za polisi wamelipua, hivi polisi hata kukanusha wamekanusha?

Wahenga Walatini walisema ukikaa kimya umekubali tuhuma.

Qui tacet consentire videtur.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Inakuwaje hadi hii leo Magufuli, Waziri wa Sheria na Jaji Mkuu hawajakemea huu mlipuko wa hii ofisi ya hawa Wanasheria? Hivi ingekuwa imelipuliwa ofisi ya CCM jijini hawa watu wangekaa kimya kwa muda wote huu? KULIKONI!!?
Pigia mstari,maagizo kutoka juu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Hajazungumzia wanasiasa ktk vyama bali viongozi waandamizi wa serikali. Ukimya wao unamaanisha au unatoa picha gani ktk jamii?

Sent using Jamii Forums mobile app

Porojo tu
Yeye kwanini asijifikirie kama yake na kazi yake yamesababisha!? Kukazania ni kama anahusika na kusukumia huko..angenyamaza.. tamko litabadili nini.. wangetamka wangekuja na lingine tena.. kuna mengi ya kufanywa na serikali.. kuliko kuropoka wangeenda kuwauliza au kuwafungulia wanaowatuhumu kesi mahakamani.
 
Inakuwaje hadi hii leo Magufuli, Waziri wa Sheria na Jaji Mkuu hawajakemea huu mlipuko wa hii ofisi ya hawa Wanasheria? Hivi ingekuwa imelipuliwa ofisi ya CCM jijini hawa watu wangekaa kimya kwa muda wote huu? KULIKONI!!?
Alipue Lissu mwenyewe halafu nani alaani tena? Tumieni bongo zenu. Mwambieni Fatma amlaumu Lissu na si mwingine.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani mnataka rais akemee huo uhalifu?

Kwa nini mnataka aukemee huo na si uhalifu mwingine utokeao nchini kila siku?

Mna mawazo ya kipumbavu sana.

Hao IMMMA ni watu spesho na wa maana sana kuliko watu wengine au?

Upumbavu wa kujiona nyie ni wa maana sana kushinda wengine zama zake zishaisha.

Kwa nijuavyo mimi hilo suala vyombo vya dola vinalishughulikia. Kama hamuviamini vyombo vya dola nchini basi wachangieni hela ili waweze kuleta wachunguzi binafsi kutoka nje.

Lakini siyo kulialia tu utadhani mitoto ya chekechekea iliyonyimwa uji.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom