Msikilize Fatma Karume

Msikilize Fatma Karume

Inakuwaje hadi hii leo Magufuli, Waziri wa Sheria na Jaji Mkuu hawajakemea huu mlipuko wa hii ofisi ya hawa Wanasheria? Hivi ingekuwa imelipuliwa ofisi ya CCM jijini hawa watu wangekaa kimya kwa muda wote huu? KULIKONI!!?
 
I remain silent! May God bless you all na atuvushe salama
 
anazungumza wazi kabisa jinsi ambayo ushirikiano ulivyo kuwa mbovu wa serikali baada ya tukio
Na kuona kama hakikutokea kitu chochote
 
Inakuwaje hadi hii leo Magufuli, Waziri wa Sheria na Jaji Mkuu hawajakemea huu mlipuko wa hii ofisi ya hawa Wanasheria? Hivi ingekuwa imelipuliwa ofisi ya CCM jijini hawa watu wangekaa kimya kwa muda wote huu? KULIKONI!!?
watakemeaje?sasa ni sawwa uanike shat yako kambani halafu ulinyatie wewe mwenyewe i dont trust this dude along with his one and only son pamoja na papaa mulumba kubwa jinga
 
Inakuwaje hadi hii leo Magufuli, Waziri wa Sheria na Jaji Mkuu hawajakemea huu mlipuko wa hii ofisi ya hawa Wanasheria? Hivi ingekuwa imelipuliwa ofisi ya CCM jijini hawa watu wangekaa kimya kwa muda wote huu? KULIKONI!!?
Mbona hutaji chadema
CCM ndo kulaumu
Acha izo
 
Inakuwaje hadi hii leo Magufuli, Waziri wa Sheria na Jaji Mkuu hawajakemea huu mlipuko wa hii ofisi ya hawa Wanasheria? Hivi ingekuwa imelipuliwa ofisi ya CCM jijini hawa watu wangekaa kimya kwa muda wote huu? KULIKONI!!?
kaka fanya yako mkuu, achana nao, fanya yako maisha yaende
 
Kwa nini viongozi wa vya tawala vya Afrika wanafikiri nchi ni yao peke yao na wanaweza fanya lolote walipendalo!?

Kenya wamempoteza mtaalam wa IT simply sababu ya kuendelea kubaki madarakani.

Rwanda aliyegombea urais kavamiwa.

 
anazungumza wazi kabisa jinsi ambayo ushirikiano ulivyo kuwa mbovu wa serikali baada ya tukio
Na kuona kama hakikutokea kitu chochote

Polisi wanaendelea na Upelelezi mlitaka Serikal ipeperushe Bendera nusu Mlingoti?

Ushirikiano gani zaid ya kusubiri report na taarifa za Vyombo vya Dola?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom