Msidanganywe, hakuna mwanamke mwenye mwanaume mmoja

Msidanganywe, hakuna mwanamke mwenye mwanaume mmoja

Mtoa mada amepigwa kitu heavyweight kichwani na mkewe huko na hataki kueleza anapindisha pindisha Mambo.
 
Kuna show ya wakenya kwenye youtube ya comrades flavour , ukiangalia vizuri hii show wanao chepuka 99% ni wanawake, inawezekana kuna ukweli, very interesting angalieni hiyo show lakini ni very addictive
 
Yaani ukaamini kauli ya mwanamke mmoja kwamba inawakilisha wanawake woote waliojaa ulimwengu huu??

Umwewakosea sana wanawake mkuu waombe radhi na kisha futa uzi wako
Yaani katibu na mama mchungaji ndo wanawakilisha binadamu wote duniani? Kwanza hao wanaongoza feel free Church na hawako serious kwenye kumwabudu Mungu.
 
Si kweli kabisa! Wapo wanawake wana hofu ya Mungu kuliko unavvyojua.Na wapo ambao hata hawajui Kanisa lakini ni waaminifu kwa waume zao.
 
Kuna baadhi ya mambo yanafanywa Na wanawake wa siku hizi inazihirisha Hakuna mwanamke mwenye mwanaume mmoja na inaweza na wao wanatamani kama tunavyo tamani sisi na kuna uwezekano na wao wanaliwa saana nje


Wazazi punguzeni mahari, joto la watoto wenu hatufaidi sisi peke yetu tu. Kuna wengine ambao hawakuchangia chochote wanafaidika na jasho letu, tena kwa bure kabisa. Na inawezekana tunaishi na watoto wa wanaume wengine kwa kudhani ni wetu!
Mwamba umeongea kwa uchungu sana asee!
 
Mkuu umepigwa na kitu kizito sio bure kwa kauli hizo.
 
Kuna baadhi ya mambo yanafanywa Na wanawake wa siku hizi inazihirisha Hakuna mwanamke mwenye mwanaume mmoja na inaweza na wao wanatamani kama tunavyo tamani sisi na kuna uwezekano na wao wanaliwa saana nje


Wazazi punguzeni mahari, joto la watoto wenu hatufaidi sisi peke yetu tu. Kuna wengine ambao hawakuchangia chochote wanafaidika na jasho letu, tena kwa bure kabisa. Na inawezekana tunaishi na watoto wa wanaume wengine kwa kudhani ni wetu!
Pole kama yamesha kukuta,sie wengine ngoja tuendelee nao mpaka tutakapo prove hayo unayosema...
 
Yaani ukaamini kauli ya mwanamke mmoja kwamba inawakilisha wanawake woote waliojaa ulimwengu huu??

Umwewakosea sana wanawake mkuu waombe radhi na kisha futa uzi wako
Kwahiyo we unawatetea kama nani yao??
 
Kuna baadhi ya mambo yanafanywa Na wanawake wa siku hizi inazihirisha Hakuna mwanamke mwenye mwanaume mmoja na inaweza na wao wanatamani kama tunavyo tamani sisi na kuna uwezekano na wao wanaliwa saana nje


Wazazi punguzeni mahari, joto la watoto wenu hatufaidi sisi peke yetu tu. Kuna wengine ambao hawakuchangia chochote wanafaidika na jasho letu, tena kwa bure kabisa. Na inawezekana tunaishi na watoto wa wanaume wengine kwa kudhani ni wetu!

Pia ni wanaume wachache sana mwenye mwanamke mmoja na wanaume wakati mwingine huwa chanjo cha wanawake wao kuchepuka japo kama kwel unampenda mwenza wako kwa dhati hakuna sababu ya kuchepuka
 
Back
Top Bottom