Msidanganywe, hakuna mwanamke mwenye mwanaume mmoja

Msidanganywe, hakuna mwanamke mwenye mwanaume mmoja

kwisha

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2021
Posts
1,793
Reaction score
5,042
Kuna baadhi ya mambo yanafanywa Na wanawake wa siku hizi inazihirisha Hakuna mwanamke mwenye mwanaume mmoja na inaweza na wao wanatamani kama tunavyo tamani sisi na kuna uwezekano na wao wanaliwa saana nje


Wazazi punguzeni mahari, joto la watoto wenu hatufaidi sisi peke yetu tu. Kuna wengine ambao hawakuchangia chochote wanafaidika na jasho letu, tena kwa bure kabisa. Na inawezekana tunaishi na watoto wa wanaume wengine kwa kudhani ni wetu!
 
Mungu aliona mbali sana alipo tuambia tusizini kabla ya ndoa,kwani wengi wetu tuna wenzi ambao sio wetu. Ndio maana unaweza kukuta mna miaka mitano ya ndoa,kumbe kuna mwana nae anatimiza yake saba humo humo.
 
Kuna baadhi ya mambo yanafanywa Na wanawake wa siku hizi inazihirisha Hakuna mwanamke mwenye mwanaume mmoja na inaweza na wao wanatamani kama tunavyo tamani sisi na kuna uwezekano na wao wanaliwa saana nje


Wazazi punguzeni mahari, joto la watoto wenu hatufaidi sisi peke yetu tu. Kuna wengine ambao hawakuchangia chochote wanafaidika na jasho letu, tena kwa bure kabisa. Na inawezekana tunaishi na watoto wa wanaume wengine kwa kudhani ni wetu!
20221004_125013.jpg

Eeeh eeeeh
 
Back
Top Bottom