Msichana


S

Spellan

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
308
Likes
2
Points
35
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
308 2 35
Nina miaka 27, ni mwembamba kiasi, maji ya kunde, ni mkristo (RC), nimehitimu chuo. Natafuta mdada ambaye atakuwa mke wangu baadaye, umri 20-25. Mrejesho hapa hapa.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
fanya maisha kijana......huna hata mda mrefu unaanza kutafuta...baadae mnaanza kuja kulia na kuhangaika.....nakushauri beba box kwanza haya ammbo yapo.............
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,139
Likes
534
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,139 534 280
Wanakuja punde! Usitoke nduki chp mkononi. Usisahau kuhamisha hivyo vijihela kutoka wallet hadi mfuko wa shati.
ADIOS
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,849 280
hauna sifa nyingine ya ziada?.wewe ni me au ke?mia
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
ka picha yako ndo hyo...............huh,jitahidi mpangilio wa mavazi mana dizaini ka umevaa kachumbari hvi
 
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
686
Likes
38
Points
45
D

Domo Zege

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
686 38 45
Nina miaka 27, ni mwembamba kiasi, maji ya kunde, ni mkristo (RC), nimehitimu chuo. Natafuta mdada ambaye atakuwa mke wangu baadaye, umri 20-25. Mrejesho hapa hapa.
Umeshapata kazi?
 
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
308
Likes
2
Points
35
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
308 2 35
ka picha yako ndo hyo...............huh,jitahidi mpangilio wa mavazi mana dizaini ka umevaa kachumbari hvi
We ndo haujui sasa,, shati limenunuliwa na tai yake!
 
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
707
Likes
149
Points
60
IsangulaKG

IsangulaKG

Verified Member
Joined Oct 14, 2010
707 149 60
Yani ..dogo kila siku unakutana nao toka ulivozaliwa mamako anakupeleka klinic ya watoto,ukaenda shule, ukapata kazi (kama unayo) hadi sasa huna wadhani utapata humu mtandaoni??? Au kuna hitilafu fulani unayo unajaribu kutuambia?
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Kila la heri kijana.
 
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
308
Likes
2
Points
35
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
308 2 35
Yani ..dogo kila siku unakutana nao toka ulivozaliwa mamako anakupeleka klinic ya watoto,ukaenda shule, ukapata kazi (kama unayo) hadi sasa huna wadhani utapata humu mtandaoni??? Au kuna hitilafu fulani unayo unajaribu kutuambia?
So, what? what is ya problema? stop dat man.
 
MASELE

MASELE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
748
Likes
125
Points
60
MASELE

MASELE

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
748 125 60
kaazi kwelikweli mke mwema anatoka kwa Mungu na siyo kwenye mtandao utalia weye..........!!!!!!11
 

Forum statistics

Threads 1,237,775
Members 475,675
Posts 29,300,470