Msichana

Spellan

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
308
Points
195

Spellan

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
308 195
Nina miaka 27, ni mwembamba kiasi, maji ya kunde, ni mkristo (RC), nimehitimu chuo. Natafuta mdada ambaye atakuwa mke wangu baadaye, umri 20-25. Mrejesho hapa hapa.
 

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,344
Points
2,000

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,344 2,000
fanya maisha kijana......huna hata mda mrefu unaanza kutafuta...baadae mnaanza kuja kulia na kuhangaika.....nakushauri beba box kwanza haya ammbo yapo.............
 

IsangulaKG

Verified Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
707
Points
250

IsangulaKG

Verified Member
Joined Oct 14, 2010
707 250
Yani ..dogo kila siku unakutana nao toka ulivozaliwa mamako anakupeleka klinic ya watoto,ukaenda shule, ukapata kazi (kama unayo) hadi sasa huna wadhani utapata humu mtandaoni??? Au kuna hitilafu fulani unayo unajaribu kutuambia?
 

Spellan

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
308
Points
195

Spellan

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
308 195
Yani ..dogo kila siku unakutana nao toka ulivozaliwa mamako anakupeleka klinic ya watoto,ukaenda shule, ukapata kazi (kama unayo) hadi sasa huna wadhani utapata humu mtandaoni??? Au kuna hitilafu fulani unayo unajaribu kutuambia?
So, what? what is ya problema? stop dat man.
 

Forum statistics

Threads 1,392,828
Members 528,722
Posts 34,118,950
Top