Msichana wako wa kazi unamlipa ngapi?

Msichana wako wa kazi unamlipa ngapi?

huu uzi utasaidia kujua on average msichana/kijana wa kazi kwa sasa anapaswa kulipwa bei gani kw amwezi ili kutimiza majukumu yote ya nyumba................
Haya taja.....

t.shs 2,700,000 kila mwisho wa mwezi
 
Nilikuwa namlipa 40000 Kabla sijapata mtoto,baada ya wife kujifungua namlipa 50000
 
Just because you are doing something different, it doesn't mean that you are doing anything wrong...

Ha ha ha ha ha ha ha ha ha!!! Kuna watu hapa JF wanauliza maswali ya kitoto sana!!! Hiyo ndiyo dawa yao!!!
 
Ni suala la msingi sana kumlipa na kumjali dada huyu. Ukiwapenda wanao utajua umhimu wake. Inahusiana na love connect kwani huyu mnamwita kwenu baada ya kuwa mmefanya malove yametiki na sasa matokeo yake anahitaji hg
 
huu uzi utasaidia kujua on average msichana/kijana wa kazi kwa sasa anapaswa kulipwa bei gani kw amwezi ili kutimiza majukumu yote ya nyumba................
haya taja.....

unafanya tafiti au research?
nataka nikupe mwongozo
 
Back
Top Bottom