mandwa
JF-Expert Member
- Aug 13, 2013
- 1,506
- 376
Msichana wa kazi anaitajika
Sehemu ya kazi ni Tabata segerea
Atakua anakuja asubuhi na kuondoka jioni
Majukumu ni kufua nguo,kuosha vyombo,kupika na mambo mengine madogo
Malipo makubaliano,ni PM kwa maelezo zaidi
Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
Sehemu ya kazi ni Tabata segerea
Atakua anakuja asubuhi na kuondoka jioni
Majukumu ni kufua nguo,kuosha vyombo,kupika na mambo mengine madogo
Malipo makubaliano,ni PM kwa maelezo zaidi
Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums