Msichana muelewa huyu hadi raha

Msichana muelewa huyu hadi raha

Co mwelewa alikua Wala hakupendi Hana hisia na wewe Apo kaenda kusuuzwa na mshikaji mwingine hehehe mapenzi bhana
 
Njoo kwa inbox maana yupo desperate kinoma hata chizi anazoa tu
Usiusemee moyo wa mtu wanaume bana eti yupo desperate WTF.....ukute Kuna man Anamkuna we ulikua unamletea kiwingu tu...
 
Kimemuuma huyo...alidhani akimwambia tuachane bidada atakunywa sumu! Kumbe looh hata habaree hana!

Wadada sasa hivi wanajielewa asee...big up
Akatii ukutee hapoo kiroho manzii kinamuuma... kupanua mapajaa kwa juhudi kila siku leoo unaambiwa hivyoo..!?? Daah boraa umuache mtu kimya kimya...
 
Back
Top Bottom