Msichana muelewa huyu hadi raha

Msichana muelewa huyu hadi raha

Uduvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2012
Posts
738
Reaction score
521
IMG_20171022_182248_090.jpg
Nimempiga chini huyu Demu kwa stahili hii na karidhia vizuri kweli.Ni kwamba nilikuwa na mademu wawili na mmojawapo ni mama k baada ya kumwambia huyu kanielewa kama screen shoot ibavyoonyesha.
 
View attachment 614676 Nimempiga chini huyu Demu kwa stahili hii na karidhia vizuri kweli.Ni kwamba nilikuwa na mademu wawili na mmojawapo ni mama k baada ya kumwambia huyu kanielewa kama screen shoot ibavyoonyesha.
Mkuu mlete huku..! "KWA TAJIRI CHA NINI MASKINI NITAKIPATA LINI"
 
Ww ulidhani atakwambiaje?!



Msg yenyewe umeandika unatetemeka unaweka nukta kibao
Hahaaaaaa! Eti nukta kibao.suala ni meseji sent and delivered and understood
 
Back
Top Bottom