Msichana hanitaki tena

Msichana hanitaki tena

Usimtarajie tena huyo demu. Una haraka sana. Ksbb ya umri wenu wengi mmeanza kuiga ile ya kula tunda kimasihara. Mnafikiria wote ni rahisi kwa hiyo mmelemaa na kimasihara yenu. Umempoteza kwa haraka na ujinga wako. Huyo anajielewa sio hao mnaowalaga kimasihara. Msahau

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu mbona matusi tena
 
Napenda kutanguliza shukrani zangu za dhati kwenu Wana jukwaa, Kama kichwa cha habari kinavojieleza hapo juu ni baada ya Vyuo kufungwa Sasa tumelejea majumbani Kama kawaida ya wanafunzi nikakaa siti moja na mschana tulikua tunaelekea mwanza ,kidume kwa kua nilikua na ugwadu mwingi maaana dem wangu wa chuo hataki mashine Hadi tufike mwaka wa tatu, Sasa Yule binti nikampatia mashairi ndani ya Basi akawa ameelekea kunielewa tumefika nyegez night saa saba nikamwambia twende guest Maana kulikua na dalili ya mvua Ila akadai mama ake anakja kumchkua , Basi nikamwambia sawa ngoja nikusubili mama ako akifika ndo nitaenda guest nikuache akakubali ,kidume ckukata tamaa nikaendelea kurusha verse mtoto akanielewa bahati nzuri aliwahi kusoma pale loreto na mdogo angu ko anampata fresh ko dem akakubali verse zangu ,tumesubir kidogo akampigia mama ake akamwambia mama usije ninalala kwao rafiki angu Basi mama ake akakubali ,tukaelekea guest tumefika kule nikaenda kuoga dem akakataa yey kuoga ,kidume nikabaki ndani ya boxer baada ya kuoga tukapanda kitandani cha ajabu Yule duh akalala na nguo zake halaf Ni surual nikamsogelea nikala Romans ya kutosha nikjarbu kumvua anakua mkali na akidai yeye ni bikra so anaogopa maybe next tyme nikakubali baada ya muda flan Kama saa tisa ivi dushe ikagoma kabsa kulala nika mtachi akanipa Romans nikazamisha dole ndani ya suruali likapita Hadi chupi nikaingiza kabsa kwenye K ili kuona Kama kweli ni bikra nikazamisha dole la Kati kupima oil likazama fresh tu Hadi kipingili cha pili nikawa nasugua sugua sikuona damu nikashangaa hio bikra Ila ckumwambia chochote ,juzi Kati nikamtafta Maana tulikua tumepanga tuingie twn kunyanduana muda umefika ananiambia yeye hawez haya mambo ya kunyanduana anaogopa Ni bikra , kwa hasira nikamwambia l fucked you that day with my own middle finger and nothing l felt like virginity ,basi hio sentens imenicost dem alichukia baraa akatema cheche leo nimejaribu kujitetea lakn wapi nimegonga mwamba dem hataki kuelewa anasema tuachane kabsa ,dem ni mzuri kaumbika kajazia kinoma ila ndo hivo hanitaki tena ,naombeni mistari ya kumbembeleza akubali turudiane ili nimnyandue kabla corona haijaisha tukarudi chuo, please nipeni hayo maneno atakayo nielewa
Nawasiliaha kwenu Wakuu
Naimiss Jf ya Great thinkers

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tafadhali mods ,kuwepo na interview Kali ya kujiunga Jf ,watoto wasiruhusiwe huku tafadhali jamii forum siyo Facebook Wala Instagram ,
Aisee!!!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom