nimesoma kichwa cha habari tu ayo maelezo mengine sijasoma ivi wewe mvulana akili zipo kweli kichwani? jamn yaan wenzako tunawaza leo life litasonga vipi wewe unatuletea ungese apa,haya sasa hakutaki sisi tufanyaje? Ulitushililisha wakati mnatongozana nakwambia ivi we dogo fala sana 😡😡😡😡 ungekuwa karibu yangu ningekukata kibao kwanzaNapenda kutanguliza shukrani zangu za dhati kwenu Wana jukwaa, Kama kichwa cha habari kinavojieleza hapo juu ni baada ya Vyuo kufungwa Sasa tumelejea majumbani Kama kawaida ya wanafunzi nikakaa siti moja na mschana tulikua tunaelekea mwanza ,kidume kwa kua nilikua na ugwadu mwingi maaana dem wangu wa chuo hataki mashine Hadi tufike mwaka wa tatu, Sasa Yule binti nikampatia mashairi ndani ya Basi akawa ameelekea kunielewa tumefika nyegez night saa saba nikamwambia twende guest Maana kulikua na dalili ya mvua Ila akadai mama ake anakja kumchkua , Basi nikamwambia sawa ngoja nikusubili mama ako akifika ndo nitaenda guest nikuache akakubali ,kidume ckukata tamaa nikaendelea kurusha verse mtoto akanielewa bahati nzuri aliwahi kusoma pale loreto na mdogo angu ko anampata fresh ko dem akakubali verse zangu ,tumesubir kidogo akampigia mama ake akamwambia mama usije ninalala kwao rafiki angu Basi mama ake akakubali ,tukaelekea guest tumefika kule nikaenda kuoga dem akakataa yey kuoga ,kidume nikabaki ndani ya boxer baada ya kuoga tukapanda kitandani cha ajabu Yule duh akalala na nguo zake halaf Ni surual nikamsogelea nikala Romans ya kutosha nikjarbu kumvua anakua mkali na akidai yeye ni bikra so anaogopa maybe next tyme nikakubali baada ya muda flan Kama saa tisa ivi dushe ikagoma kabsa kulala nika mtachi akanipa Romans nikazamisha dole ndani ya suruali likapita Hadi chupi nikaingiza kabsa kwenye K ili kuona Kama kweli ni bikra nikazamisha dole la Kati kupima oil likazama fresh tu Hadi kipingili cha pili nikawa nasugua sugua sikuona damu nikashangaa hio bikra Ila ckumwambia chochote ,juzi Kati nikamtafta Maana tulikua tumepanga tuingie twn kunyanduana muda umefika ananiambia yeye hawez haya mambo ya kunyanduana anaogopa Ni bikra , kwa hasira nikamwambia l fucked you that day with my own middle finger and nothing l felt like virginity ,basi hio sentens imenicost dem alichukia baraa akatema cheche leo nimejaribu kujitetea lakn wapi nimegonga mwamba dem hataki kuelewa anasema tuachane kabsa ,dem ni mzuri kaumbika kajazia kinoma ila ndo hivo hanitaki tena ,naombeni mistari ya kumbembeleza akubali turudiane ili nimnyandue kabla corona haijaisha tukarudi chuo, please nipeni hayo maneno atakayo nielewa
Nawasiliaha kwenu Wakuu
Kwan wew hamnyanduani na mwenzioHata aya?!
Nipo Muhimbili demu yupo alibartUko chuo gani na Huyo manzi yako wa chuo gani,
Tuanzie hapo kwanza maana kila chuo kina code zake za kumshawishi dem
Nipo Muhimbili maabara yeye yupo Kampala universityUko chuo gani na Huyo manzi yako wa chuo gani,
Tuanzie hapo kwanza maana kila chuo kina code zake za kumshawishi dem
Kampalaalibart
Kawaida mkuu tusiwe na pressure
Kwahiyo
Kweli kabsa mkuu
Upo chuo unamtegemea mzazi utakufa kibudu viva ROMAJinsi wazazi tunavyomaliza pesa zetu kwa kizazi cha kileo
Toka shule ya awali ulijisomesha mwenyewe.Upo chuo unamtegemea mzazi utakufa kibudu viva ROMA
Dogo mnatusumbua kuleta nyuzi za ajabu ambazo ni aibu kwa kijana kama weweNapenda kutanguliza shukrani zangu za dhati kwenu Wana jukwaa, Kama kichwa cha habari kinavojieleza hapo juu ni baada ya Vyuo kufungwa Sasa tumelejea majumbani Kama kawaida ya wanafunzi nikakaa siti moja na mschana tulikua tunaelekea mwanza ,kidume kwa kua nilikua na ugwadu mwingi maaana dem wangu wa chuo hataki mashine Hadi tufike mwaka wa tatu, Sasa Yule binti nikampatia mashairi ndani ya Basi akawa ameelekea kunielewa tumefika nyegez night saa saba nikamwambia twende guest Maana kulikua na dalili ya mvua Ila akadai mama ake anakja kumchkua , Basi nikamwambia sawa ngoja nikusubili mama ako akifika ndo nitaenda guest nikuache akakubali ,kidume ckukata tamaa nikaendelea kurusha verse mtoto akanielewa bahati nzuri aliwahi kusoma pale loreto na mdogo angu ko anampata fresh ko dem akakubali verse zangu ,tumesubir kidogo akampigia mama ake akamwambia mama usije ninalala kwao rafiki angu Basi mama ake akakubali ,tukaelekea guest tumefika kule nikaenda kuoga dem akakataa yey kuoga ,kidume nikabaki ndani ya boxer baada ya kuoga tukapanda kitandani cha ajabu Yule duh akalala na nguo zake halaf Ni surual nikamsogelea nikala Romans ya kutosha nikjarbu kumvua anakua mkali na akidai yeye ni bikra so anaogopa maybe next tyme nikakubali baada ya muda flan Kama saa tisa ivi dushe ikagoma kabsa kulala nika mtachi akanipa Romans nikazamisha dole ndani ya suruali likapita Hadi chupi nikaingiza kabsa kwenye K ili kuona Kama kweli ni bikra nikazamisha dole la Kati kupima oil likazama fresh tu Hadi kipingili cha pili nikawa nasugua sugua sikuona damu nikashangaa hio bikra Ila ckumwambia chochote ,juzi Kati nikamtafta Maana tulikua tumepanga tuingie twn kunyanduana muda umefika ananiambia yeye hawez haya mambo ya kunyanduana anaogopa Ni bikra , kwa hasira nikamwambia l fucked you that day with my own middle finger and nothing l felt like virginity ,basi hio sentens imenicost dem alichukia baraa akatema cheche leo nimejaribu kujitetea lakn wapi nimegonga mwamba dem hataki kuelewa anasema tuachane kabsa ,dem ni mzuri kaumbika kajazia kinoma ila ndo hivo hanitaki tena ,naombeni mistari ya kumbembeleza akubali turudiane ili nimnyandue kabla corona haijaisha tukarudi chuo, please nipeni hayo maneno atakayo nielewa
Nawasiliaha kwenu Wakuu
Hata wew kipindi unasoma lazima tu ulidet tena nyie ndo mnakuaga masilent killerElimu na mapenzi haviendani
Soma vizuri brother nimesema level gani ya elimu hapo juuToka shule ya awali ulijisomesha mwenyewe.
Basi hili jukwaa lifutwe ,Maana hamuelewe maada gani zinapaswa kukaa huku nyie wazeeDogo mnatusumbua kuleta nyuzi za ajabu ambazo ni aibu kwa kijana kama wewe
Sasa we mtu wa maabara kabisa ulishindwaje kumpiga dawa ya nusu kaputi siku uliyokuwa nae guest huoni kama umechezea golden chance uliyoipataNipo Muhimbili demu yupo alibart
Nipo Muhimbili maabara yeye yupo Kampala university
Basi hili jukwaa lifutwe ,Maana hamuelewe maada gani zinapaswa kukaa huku nyie wazee