Msichana hanitaki tena

Msichana hanitaki tena

Mm mwenyew kidogo tu huu uzi unipeleke pabaya nikaishia kupima oil
Ahahaaaa...! Umeonaeee?. Wapo vijana humu kwenye ule uzi,wanapiga picha kwamba basi kama ndio hivyo msichana unaonana nae tu mara hiyo hiyo anakubali tu hapo hapo na kumla. kichwani wanajenga picha tu ya ule uzi. Anaanza kama kumlazimisha amle siku hiyo hiyo. Wapo walioambulia matusi baadae wakajilaumu. Wengine demu akimuangalia tu anadhani amemkubali,anaanza kumshika shika hapo hapo bila kumpa maneno,anaishia kutukanwa. Ndicho kilichompata mwenye huu uzi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ume shindwa interview mkuu. tupe connection wengine..ka no ako

Time is a drug. Too much of it kills you
 
Mzee baba ww sio baaria, yan unapata nafasi ya kupima oil unafeli tena. Ajakutana uyo na baaria mikono saba nguo zinatoka bila muhusika kuelewa formula

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haha umenkumbusha..
Kuna dem alinletea habari hizo wakati nipo chuo, nshamfkisha ghetto hlf anasema hajisikii anataka kuondoka..
Nlivua nguo zote, nkafunga mlango, nkatupa funguo uvunguni..
Aliachia mwenyewe, na aka enjoy


Sent using Jamii Forums mobile app

Hawa wasichana haswa wanafunzi huwa wanajifanya hawataki kuchezea paipu ukimlazimisha na kumkazia macho utaona anajisalimisha unakula mzigo ukizania ndo mchezo umeishia hapo utashangaa kesho yake yeye ndo anakupa hi! kwenye simu na kutoa lawama na kukukejeli
 
Back
Top Bottom