Msichana hanitaki tena

Msichana hanitaki tena

Goti la samaki

Senior Member
Joined
Jan 3, 2018
Posts
144
Reaction score
78
Napenda kutanguliza shukrani zangu za dhati kwenu Wana jukwaa.

Kama kichwa cha habari kinavojieleza hapo juu, ni baada ya Vyuo kufungwa sasa tumerejea majumbani kama kawaida ya wanafunzi nikakaa siti moja na msichana tulikua tunaelekea Mwanza.

Kidume kwa kua nilikua na ugwadu mwingi maaana dem wangu wa chuo hataki mashine hadi tufike mwaka wa tatu, sasa yule binti nikampatia mashairi ndani ya basi akawa ameelekea kunielewa tumefika Nyegezi night saa saba nikamwambia twende guest Maana kulikua na dalili ya mvua Ila akadai mama ake anakja kumchkua.

Basi nikamwambia sawa ngoja nikusubili mama ako akifika ndo nitaenda guest nikuache akakubali, kidume sikukata tamaa nikaendelea kurusha verse mtoto akanielewa bahati nzuri aliwahi kusoma pale Loreto na mdogo angu kwa hiyo anampata fresh kwahiyo msichana akakubali verse zangu.

Tumesubiri kidogo akampigia mama ake akamwambia mama usije ninalala kwao rafiki angu basi mama ake akakubali, tukaelekea guest tumefika kule nikaenda kuoga dem akakataa yeye kuoga. Kidume nikabaki ndani ya boxer baada ya kuoga tukapanda kitandani cha ajabu Yule duh akalala na nguo zake halafu ni surual nikamsogelea nikala Romans ya kutosha nikjarbu kumvua anakua mkali na akidai yeye ni bikra so anaogopa maybe next tyme nikakubali.

Baada ya muda flani kama saa tisa ivi dushe ikagoma kabsa kulala nika mtachi akanipa Romans nikazamisha dole ndani ya suruali likapita hadi chupi nikaingiza kabsa kwenye K ili kuona kama kweli ni bikra. Nikazamisha dole la kati kupima oil likazama fresh tu hadi kipingili cha pili nikawa nasugua sugua sikuona damu, nikashangaa hio bikra Ila ckumwambia chochote.

Juzi kati nikamtafuta maana tulikua tumepanga tuingie town kunyanduana muda umefika ananiambia yeye hawezi haya mambo ya kunyanduana anaogopa Ni bikra , kwa hasira nikamwambia l fucked you that day with my own middle finger and nothing l felt like virginity.

Basi hio sentensi imenicost dem alichukia baraa akatema cheche leo nimejaribu kujitetea lakini wapi nimegonga mwamba dem hataki kuelewa anasema tuachane kabsa. Msichana ni mzuri kaumbika kajazia kinoma ila ndo hivo hanitaki tena

Naombeni mistari ya kumbembeleza akubali turudiane ili nimnyandue kabla corona haijaisha tukarudi chuo.

Please nipeni hayo maneno atakayo nielewa

Nawasiliaha kwenu Wakuu
 
nimesoma kichwa cha habari tu ayo maelezo mengine sijasoma ivi wewe mvulana akili zipo kweli kichwani? jamn yaan wenzako tunawaza leo life litasonga vipi wewe unatuletea ungese apa,haya sasa hakutaki sisi tufanyaje? Ulitushililisha wakati mnatongozana nakwambia ivi we dogo fala sana 😡😡😡😡 ungekuwa karibu yangu ningekukata kibao kwanza
 
Napenda kutanguliza shukrani zangu za dhati kwenu Wana jukwaa, Kama kichwa cha habari kinavojieleza hapo juu ni baada ya Vyuo kufungwa Sasa tumelejea majumbani Kama kawaida ya wanafunzi nikakaa siti moja na mschana tulikua tunaelekea mwanza ,kidume kwa kua nilikua na ugwadu mwingi maaana dem wangu wa chuo hataki mashine Hadi tufike mwaka wa tatu, Sasa Yule binti nikampatia mashairi ndani ya Basi akawa ameelekea kunielewa tumefika nyegez night saa saba nikamwambia twende guest Maana kulikua na dalili ya mvua Ila akadai mama ake anakja kumchkua , Basi nikamwambia sawa ngoja nikusubili mama ako akifika ndo nitaenda guest nikuache akakubali ,kidume ckukata tamaa nikaendelea kurusha verse mtoto akanielewa bahati nzuri aliwahi kusoma pale loreto na mdogo angu ko anampata fresh ko dem akakubali verse zangu ,tumesubir kidogo akampigia mama ake akamwambia mama usije ninalala kwao rafiki angu Basi mama ake akakubali ,tukaelekea guest tumefika kule nikaenda kuoga dem akakataa yey kuoga ,kidume nikabaki ndani ya boxer baada ya kuoga tukapanda kitandani cha ajabu Yule duh akalala na nguo zake halaf Ni surual nikamsogelea nikala Romans ya kutosha nikjarbu kumvua anakua mkali na akidai yeye ni bikra so anaogopa maybe next tyme nikakubali baada ya muda flan Kama saa tisa ivi dushe ikagoma kabsa kulala nika mtachi akanipa Romans nikazamisha dole ndani ya suruali likapita Hadi chupi nikaingiza kabsa kwenye K ili kuona Kama kweli ni bikra nikazamisha dole la Kati kupima oil likazama fresh tu Hadi kipingili cha pili nikawa nasugua sugua sikuona damu nikashangaa hio bikra Ila ckumwambia chochote ,juzi Kati nikamtafta Maana tulikua tumepanga tuingie twn kunyanduana muda umefika ananiambia yeye hawez haya mambo ya kunyanduana anaogopa Ni bikra , kwa hasira nikamwambia l fucked you that day with my own middle finger and nothing l felt like virginity ,basi hio sentens imenicost dem alichukia baraa akatema cheche leo nimejaribu kujitetea lakn wapi nimegonga mwamba dem hataki kuelewa anasema tuachane kabsa ,dem ni mzuri kaumbika kajazia kinoma ila ndo hivo hanitaki tena ,naombeni mistari ya kumbembeleza akubali turudiane ili nimnyandue kabla corona haijaisha tukarudi chuo, please nipeni hayo maneno atakayo nielewa
Nawasiliaha kwenu Wakuu
nimesoma kichwa cha habari tu ayo maelezo mengine sijasoma ivi wewe mvulana akili zipo kweli kichwani? jamn yaan wenzako tunawaza leo life litasonga vipi wewe unatuletea ungese apa,haya sasa hakutaki sisi tufanyaje? Ulitushililisha wakati mnatongozana nakwambia ivi we dogo fala sana 😡😡😡😡 ungekuwa karibu yangu ningekukata kibao kwanza
 
Napenda kutanguliza shukrani zangu za dhati kwenu Wana jukwaa, Kama kichwa cha habari kinavojieleza hapo juu ni baada ya Vyuo kufungwa Sasa tumelejea majumbani Kama kawaida ya wanafunzi nikakaa siti moja na mschana tulikua tunaelekea mwanza ,kidume kwa kua nilikua na ugwadu mwingi maaana dem wangu wa chuo hataki mashine Hadi tufike mwaka wa tatu, Sasa Yule binti nikampatia mashairi ndani ya Basi akawa ameelekea kunielewa tumefika nyegez night saa saba nikamwambia twende guest Maana kulikua na dalili ya mvua Ila akadai mama ake anakja kumchkua , Basi nikamwambia sawa ngoja nikusubili mama ako akifika ndo nitaenda guest nikuache akakubali ,kidume ckukata tamaa nikaendelea kurusha verse mtoto akanielewa bahati nzuri aliwahi kusoma pale loreto na mdogo angu ko anampata fresh ko dem akakubali verse zangu ,tumesubir kidogo akampigia mama ake akamwambia mama usije ninalala kwao rafiki angu Basi mama ake akakubali ,tukaelekea guest tumefika kule nikaenda kuoga dem akakataa yey kuoga ,kidume nikabaki ndani ya boxer baada ya kuoga tukapanda kitandani cha ajabu Yule duh akalala na nguo zake halaf Ni surual nikamsogelea nikala Romans ya kutosha nikjarbu kumvua anakua mkali na akidai yeye ni bikra so anaogopa maybe next tyme nikakubali baada ya muda flan Kama saa tisa ivi dushe ikagoma kabsa kulala nika mtachi akanipa Romans nikazamisha dole ndani ya suruali likapita Hadi chupi nikaingiza kabsa kwenye K ili kuona Kama kweli ni bikra nikazamisha dole la Kati kupima oil likazama fresh tu Hadi kipingili cha pili nikawa nasugua sugua sikuona damu nikashangaa hio bikra Ila ckumwambia chochote ,juzi Kati nikamtafta Maana tulikua tumepanga tuingie twn kunyanduana muda umefika ananiambia yeye hawez haya mambo ya kunyanduana anaogopa Ni bikra , kwa hasira nikamwambia l fucked you that day with my own middle finger and nothing l felt like virginity ,basi hio sentens imenicost dem alichukia baraa akatema cheche leo nimejaribu kujitetea lakn wapi nimegonga mwamba dem hataki kuelewa anasema tuachane kabsa ,dem ni mzuri kaumbika kajazia kinoma ila ndo hivo hanitaki tena ,naombeni mistari ya kumbembeleza akubali turudiane ili nimnyandue kabla corona haijaisha tukarudi chuo, please nipeni hayo maneno atakayo nielewa
Nawasiliaha kwenu Wakuu
Your problem ni unafos that chick anakupima iman yko na umeshafel but calm down giv her some time then mchek hop it'll OK.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]dah janja na harakati zake za pimbi....

121.
 
nimesoma kichwa cha habari tu ayo maelezo mengine sijasoma ivi wewe mvulana akili zipo kweli kichwani? jamn yaan wenzako tunawaza leo life litasonga vipi wewe unatuletea ungese apa,haya sasa hakutaki sisi tufanyaje? Ulitushililisha wakati mnatongozana nakwambia ivi we dogo fala sana 😡😡😡😡 ungekuwa karibu yangu ningekukata kibao kwanza
Ndio Maana Maxmello aliweka jukwaa la hizi maada ,hii maada ipo sehemu husika cjachanganya majukwaa brother nahc wew ndo umeloose control please cool down wew Kama hupendi hili jukwaa usifungue nenda kwenye majukwaa ya wazee wenzio huku utapata pressure bure
 
Mpaka vyuo vikafunguliwe tutaona na kusikia mengi [emoji16][emoji16][emoji16]
2.26818279054356941E18.jpeg


Sent using TECNO F1 Wereva
 
Back
Top Bottom