Msiba wa King Majuto: Aibu yako Kikwete, aibu yetu Watanzania...

Interest

JF-Expert Member
Apr 11, 2015
3,261
2,000
Taifa lipo msibani!

Ni msiba wa kitaifa kuondokewa na mfalme wa sanaa nchini, King Majuto. Hakuna haja ya maelezo mengi maana historia yake inajitetea!

Nimetazama nyakati za mwisho wakati anapambania uhai wake Tanzania na India. Pongezi kwa waliofanya jitihada za kumuwezesha kumudu gharama za matibabu ikiwemo Serikali na wadau wengine.

Kifo cha mzee wetu kimetuacha na aibu. Aibu zaidi kwa Rais Mstaafu wa JMT, Jakaya M. Kikwete.

Ni mara nyingi kabla ya maradhi yake Mzee Majuto amekuwa akiomba kwa unyenyekevu apatiwe msaada wa Trekta ili aweze kufanya kilimo cha nguvu.. Aliamini kilimo kitamfaa katika nyakati zake za mwisho kwa maana sanaa haikumfaa vya kutosha.

Si mara moja au mbili alituma direct ombi lake kwa Rais aliye madarakani wakati huo JK aangalie uwezekano wa kumsaidia lakini mpaka anafikwa na mauti hilo halikuwezekana.

Kama Rais wa nchi na wasaidizi wake wameshindwa kusaidia hilo, wanajisikiaje leo wanapoenda kumuaga?

Nakumbuka alisema amesikia na atalifanyia kazi. Nilitarajia BASATA wangeangalia namna ya kutumia sanaa yake kumfanikishia lengo lake.

Hayo yangetokea, pengine mzee angeweza kumudu gharama za matibabu na kupunguza risk ya kufariki mapema. Pengine angekuwa na furaha akastaafu zake sanaa akala mema.. Pengine mambo yangekuwa tofauti.. Pengine, pengine..

Watanzania tuone aibu kwa hili na liwe funzo kwa yajayo.

Rest in Peace King Majuto.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
23,411
2,000
Yule mzee amefanya kazi ya maigizo kwa muda wote.

Kaingia mikataba.

Kafanya matangazo.

Kalamba deals na Al Riyami.

Kaonyeshwa Channel 10.

VHS na DVDs zimeuzwa.

Steps walikua naye.

Ana muvi alizoitwa kama mshiriki.

Unamlaumu Kikwete kwa kutotoa trekta?
Unatulaumu waTanzania?

Kuna waTz wangapi hawana jukwaa la kumlalamikia raisi?
Unaona Majuto anastahili kuliko watu wote?
Umeziangalia fursa alizowahi kua nazo?
 

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Sep 25, 2015
7,382
2,000
Jaama angu hizo ni lawama zisizo na msingi wowote.

Ametengeneza movie ngapi? Matangazo ya biashara mangapi?
Amefanya matamasha mangapi?

At least ungewalaumu watu aliofanya nao sanaa na matangazo ningekuunga mkono

Kumbe aliomba msaada, kwani mtu akiomba msaada ni lazima apewe.

Alafu sio jinsi hilo treka lingeongeza umri wake wa kuishi labda unielekeze zaidi


R.I.P Mzee Amri
 

Shomy . I

JF-Expert Member
Jan 4, 2011
436
500
Kila mtu akiomba sasa itakuwaje mkuu!!!????
Wenye matatizo nchi ni wengi sn. Bora ht mzee alikuwa na sehemu ya kumuingizia kipato.
Acheni lawama. Juzi rais JPM kamsaidia mtu bajaji watu wamelaumu kwanini kampa wakati walemavu tz ni wengi sana.
Ila ndio bongo yetu
 

gwankaja

JF-Expert Member
May 16, 2011
7,288
2,000
Taifa lipo msibani!

Ni msiba wa kitaifa kuondokewa na mfalme wa sanaa nchini, King Majuto. Hakuna haja ya maelezo mengi maana historia yake inajitetea!

Nimetazama nyakati za mwisho wakati anapambania uhai wake Tanzania na India. Pongezi kwa waliofanya jitihada za kumuwezesha kumudu gharama za matibabu ikiwemo Serikali na wadau wengine.

Kifo cha mzee wetu kimetuacha na aibu. Aibu zaidi kwa Rais Mstaafu wa JMT, Jakaya M. Kikwete.

Ni mara nyingi kabla ya maradhi yake Mzee Majuto amekuwa akiomba kwa unyenyekevu apatiwe msaada wa Trekta ili aweze kufanya kilimo cha nguvu.. Aliamini kilimo kitamfaa katika nyakati zake za mwisho kwa maana sanaa haikumfaa vya kutosha.

Si mara moja au mbili alituma direct ombi lake kwa Rais aliye madarakani wakati huo JK aangalie uwezekano wa kumsaidia lakini mpaka anafikwa na mauti hilo halikuwezekana.

Kama Rais wa nchi na wasaidizi wake wameshindwa kusaidia hilo, wanajisikiaje leo wanapoenda kumuaga?

Nakumbuka alisema amesikia na atalifanyia kazi. Nilitarajia BASATA wangeangalia namna ya kutumia sanaa yake kumfanikishia lengo lake.

Hayo yangetokea, pengine mzee angeweza kumudu gharama za matibabu na kupunguza risk ya kufariki mapema. Pengine angekuwa na furaha akastaafu zake sanaa akala mema.. Pengine mambo yangekuwa tofauti.. Pengine, pengine..

Watanzania tuone aibu kwa hili na liwe funzo kwa yajayo.

Rest in Peace King Majuto.
Huu upumbavu sasa... Yeye alikuwa nani hasa mpka apewe trekta bure? Kwanini hakununua?
 

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
6,305
2,000
Taifa lipo msibani!

Ni msiba wa kitaifa kuondokewa na mfalme wa sanaa nchini, King Majuto. Hakuna haja ya maelezo mengi maana historia yake inajitetea!

Nimetazama nyakati za mwisho wakati anapambania uhai wake Tanzania na India. Pongezi kwa waliofanya jitihada za kumuwezesha kumudu gharama za matibabu ikiwemo Serikali na wadau wengine.

Kifo cha mzee wetu kimetuacha na aibu. Aibu zaidi kwa Rais Mstaafu wa JMT, Jakaya M. Kikwete.

Ni mara nyingi kabla ya maradhi yake Mzee Majuto amekuwa akiomba kwa unyenyekevu apatiwe msaada wa Trekta ili aweze kufanya kilimo cha nguvu.. Aliamini kilimo kitamfaa katika nyakati zake za mwisho kwa maana sanaa haikumfaa vya kutosha.

Si mara moja au mbili alituma direct ombi lake kwa Rais aliye madarakani wakati huo JK aangalie uwezekano wa kumsaidia lakini mpaka anafikwa na mauti hilo halikuwezekana.

Kama Rais wa nchi na wasaidizi wake wameshindwa kusaidia hilo, wanajisikiaje leo wanapoenda kumuaga?

Nakumbuka alisema amesikia na atalifanyia kazi. Nilitarajia BASATA wangeangalia namna ya kutumia sanaa yake kumfanikishia lengo lake.

Hayo yangetokea, pengine mzee angeweza kumudu gharama za matibabu na kupunguza risk ya kufariki mapema. Pengine angekuwa na furaha akastaafu zake sanaa akala mema.. Pengine mambo yangekuwa tofauti.. Pengine, pengine..

Watanzania tuone aibu kwa hili na liwe funzo kwa yajayo.

Rest in Peace King Majuto.
Aibu ya watanzania kivipi? Asingepatiwa matibabu ndio ungesema aibu yetu, matibabu kapata ahadi yake imefika kataangulia na sisi tunasubiri zetu zikifika tunaondoka hayo ya tractor hata wewe ungeweza mnunulia mbona hukufanya hivyo? Yaani Kuna wengine daima Ni kulalamika tu
 

Tamatheo

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,302
2,000
Destiny inapangwa na Mungu japo baadhi ya roho shetani anahusika kuzitanguliza.. Andaa yako ndg yangu ya Mzee majuto imeisha na sasa ni kujiangalia wewe mwenye uhai sasa. Hata ukilaumu kwa kiasi gani, hatma ikifika ndiyo destiny yako.. Mzee alijua wapi alicheza faulu ila kulikuwa hakuna muda wa kurudia ila wewe wa sasa ndio upambane...
 

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2013
7,044
2,000
Lakini mkuu,unajua kwamba kama Kikwete angetaka kuibana BASATA imsaidie huyu mzee bado tungekuja hapa kujadili kwanini na kwa sababu gani hakuwasaidia wakongwe wenzake maana hata wao wana shida zao.

White usimchukulie poa,alikuwa na hekima sana ya uongozi huoni huyu wa sasa anavyopigiwa makelele.ni kwa sababu anaingilia wakati mwengine kazi za watu ambao aliwateuwa yeye white alikuwa hafanyi hivyo ili kuleta amani ya uongozi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom