Msiba Unapogeuka Kuwa Sherehe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msiba Unapogeuka Kuwa Sherehe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Oct 25, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,844
    Likes Received: 6,694
    Trophy Points: 280
    Wanaserebuka au..?
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmm Ndalo mbona jeneza halina kitu hilo? au show?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    duh! Hii ni kali nimeipenda...
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Natamani ingekuwa hivyo kwa dhaifu wetu!
     
  6. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 966
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    mkuu wapi hapo?
     
  7. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,849
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    mi nadhan ni maigizo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Kuna nchi nyingine Africa katika mila na tamaduni zao huwa mtoto akizaliwa basi wao wanakesha wiki kwakulia kwakua wanaamini aliyezaliwa kaja kuishi na kupata matatizo! lakini akifa basi watu wanaserebuka kwakuamini huo ndio mwisho wamatatizo na umekwenda kupunzika.
     
  9. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mm makubwa haya!
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,942
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    Avatar fresh sna.
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,977
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Misiba mingi ni sherehe,
    Pombe, Chakula, Maji, soda nk.​


    Tofauti na hao ni kuwa wao wanacheza wakiwa wamebeba jeneza
     
  12. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wiki nzima kwa kulia???? Ndalo! :nimekataa, inawezekana vipi??? wakilala, wakiamka wanaanza kulia, wakifanya shughuli za siku wanalia, mmmmm sipati picha kabisa
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    huu sio ule msiba wa mama yao na kina P Square........? ila sidhani kama walikuwa wanacheza.....walikuwa na majonzi hivi wangeweza kweli...?
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Usiniambie kuwa hao wamekodishwa ili waje toe show.....
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Mbon hapa Bongo watu wanakodishwa kwenye misiba kwaajili ya kulia tu na wanaingiza chapaa!
     
  16. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Oyaaaa, mkuu hiyo wapi hiyo kitu kama hicho?
     
Loading...