Msiba umetokokea kwenu leo

Deogratius Kisandu

Verified Member
Dec 2, 2012
1,335
2,000
Leo ndio sikukuu ya krismas, pale kwenu na kwa jirani yenu, kuku wengi Leo wamefariki.

Taarifa zinasema maiti hizo za kuku zitazikwa kwenye kaburi la mdomo wako na kufukiwa tumboni.

Cheka walau kidogo na sikukuu njema.

Deogratius Kisandu.
 

Kirchhoff

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,239
2,000
Shindwa kwa jina la Yesu Kristo. Ndo uliutaka utawa wewe? Hata kama jokes si hizi vumbapu!
 

Sangomwile

JF-Expert Member
Aug 17, 2012
3,106
2,000
Heading umeandika kichina,leo nimeua jogoo kubwa hiloo!wakati roho inaacha mwili chupu chupu nishindwe kulidhibiti.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom