Kijana shituka muda unakwenda utakuja kuyakumbuka maneno ya Kansigo siku moja! Allah sw ndo Mungu wa kweli, YESU ni mwanadamu tu kama wewe ila yeye cheo chake ni mtume wa Mungu kwa wanaisrael! kama ambavyo walitumwa mitume wengine Kuanzia ADAM, NUHU, IBRAHIM, ISHAKA, ISMAIL, MUSSA, YUSUF ETC SIO mUNGU; KUZALIWA BILA BABA HAKUMFANYI AWE NI MUNGU shtukaEti dini ya haki.
Halafu acha kunitukana kwa kuniambia nijiunge na uislam. Sitaki nikifa nikamuliwe mavi niingie peponi nikiwa msafi. Sitaki kwenda meka kumpapasa na kumbusu mungu wenu kwa kisingizio cha kuhiji. Sitaki kusugua kipaji cha uso wangy eti nipate alama shijna eti inasemekana ukifa eti itakuwa inangaa na alla atawatambua gizani.
Bora kuabudu jiwe tu hamna jinsi
Juzuu ni mafungu kwenye Qur'an, Qur'an imegawanywa kwenye mafungu 30 nayo ndio huitwa juzuuhizo juzuu 30 ni aina ya explosives ama. Piga ua zaragaza potassium nitrate haikosi hapo
Daraja ya pepo haichagui kabila,rangi,mwanamke,mwanamme,tajiri ,maskini,mrefu,mfupi,ndio maana katika uislamu ,jeneza analozikiwa tajiri,ndio atakalozikiwa maskini,saa saba linambeba maskini,saa kumi lambeba tajiri.kumbe pepo lenu lina madaraja! Interesting. Kwa iyo jamii ya mtume ni daraja la kwanza wasaudia weusi daraja la mwisho. Bora kuabudu jiwe tuu
sasa si ni heri uzikwe na hilo jeneza kuliko kukamuliwa mavi eti uingie peponi msafi hivi nyinyi mkoje nalidini lenu yani kabisa umnaamini mkizikwa mmekamuliwa mavi mkafukiwa mnnaingia peponi wasafi?!!!! PatheticDaraja ya pepo haichagui kabila,rangi,mwanamke,mwanamme,tajiri ,maskini,mrefu,mfupi,ndio maana katika uislamu ,jeneza analozikiwa tajiri,ndio atakalozikiwa maskini,saa saba linambeba maskini,saa kumi lambeba tajiri.
Sio tajiri abebwe na jeneza la milioni 40 na maskini abebwe la elf 50.
Nina hakika hata wewe unajikamuwa mavi,sasa unashangaa kitu gani katika kujikamuwa mavi,wakati hicho kitendo hata ukitaka pigwa operesheni unapigwa bomba,uwe msafi.sasa si ni heri uzikwe na hilo jeneza kuliko kukamuliwa mavi eti uingie peponi msafi hivi nyinyi mkoje nalidini lenu yani kabisa umnaamini mkizikwa mmekamuliwa mavi mkafukiwa mnnaingia peponi wasafi?!!!! Pathetic
hiloooo eti uende peponi msafi ikishakufa kwa kukamuliwa mavi. ArggNina hakika hata wewe unajikamuwa mavi,sasa unashangaa kitu gani katika kujikamuwa mavi,wakati hicho kitendo hata ukitaka pigwa operesheni unapigwa bomba,uwe msafi.
Wakuu huyu kiumbe nia yake ni kuharibu huu uzi naomba mumpotezee tu na wala msimjibu kitu,hata mkimpa maelezo kwa miaka elfu moja hayupo tayari kuelewa, Mkuu Mufti Lion wewe pita tu ndugu nenda kwenye mada zingine and all the best...hiloooo eti uende peponi msafi ikishakufa kwa kukamuliwa mavi. Argg
Ndio maana mmeaidiwa mkiua ambao hawana hatia mnatunukiwa mabikira 72 na wanaume wawili na mito ya pombe. Hivi nyinyi mkoje??
Mungu mkubwa!Utukufu, Shukrani na sifa zote ni za Mwenyeezzi Mungu !!!
Dah!Hivi haya yako kweli sijui!!!!!!!🙄🙄🙄🙄Allah awafanyie wepesi wawe wenye kuiona pepo ya darja ya juu Inshaallah. Wakapewe wale HURULAYN waliojazia jazia neema za Allah. Allah awajaze nguvu zaidi za kuwafanyia JIMAI hao mahurulayn hata mara mia kwa siku
Usiongee vitu havina ushahidi,ukiwa kwenye vijiwe vya viroba.Njoo ufundishwe uislamu sahihi.hiloooo eti uende peponi msafi ikishakufa kwa kukamuliwa mavi. Argg
Ndio maana mmeaidiwa mkiua ambao hawana hatia mnatunukiwa mabikira 72 na wanaume wawili na mito ya pombe. Hivi nyinyi mkoje??
Mengine yawe yanakupita mwanakigangoJuzuu ndo nini?-ufafanuzi tafadhali,otherwise hongera mshindi.
Hawa ndio waislam wa kweli(sio wale wakupandikizwa).Uislamu ni amani.Mashindano yalikuwa na waislamu wengi sana,hakuna vurugu,hakuna wizi,hakuna alitukanwa.hizo juzuu 30 ni aina ya explosives ama. Piga ua zaragaza potassium nitrate haikosi hapo