Mshauri wa ndoa nataka kufanywa mchepuko

Jiandae, kwa ndoa yako pia kuvunjika, stuka.
 
Jaman jaman!!ndoa za siku hizi ni "silent killer" kabsa...watu wanachakatana kupta maelezo hasa huko makazini/maofisini!
 
Piga mashine kwanza
 
Umeanza vizuri hicho kingereza sijui kimetokea wapi ! ukiamua kuja na kiswahili jaman iwe mwanzo mwisho na hata ukamua kuandika hicho kingereza iwe mwanzo mwisho tusio elewa tuwe tuna shuka kwenye nyuzi za aina zetu .
 
Ayo mambo ya ushauri wa mahusiano sitaki kabisa kusikia niliwai kuliwa kimasihara na shemeji toka apo nimejifunza kama kuna tatizo tuongee pande zote
wengi imewakuta hii ila mara nyingi nakumbukaga mamneno ya mtu fulani alinambia ke tunarndeshwa sana na hisia kuliko akili,hivyo inapokuja kwenye mambo kama haya hisia zinapanda zaidi na majuto yanakujaga baada ya tukio...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…