Lukataluko
JF-Expert Member
- Nov 20, 2017
- 1,345
- 1,573
Mwenye taarifa pleaz naomba anijuze, coz mpaka mda huu cjapata notification yeyote ya muamala kutoka NMB.
Notification huwa zinakuja usiku sana,usipotoka leo hakyamama siendi kazini kesho!
Huku bado aiseeTayari toka saa sita
Tehe.. Huna ubavu huo mkuuNotification huwa zinakuja usiku sana,usipotoka leo hakyamama siendi kazini kesho!
Pande zp mkuuHuku bado aisee
Kwa hiyo Ushmen bada ya kufulia unishijeDahhhh......
Haya maisha ya kusubiri, huwa yanatia huzuni sana wallah
Notification huwa zinakuja usiku sana,usipotoka leo hakyamama siendi kazini kesho!
Mwenyezi Mungu ni mkubwa sana!! Ipo siku hii posho utauita ndio mshahara pendwa🤔🤔🤔🤔🤔🤔🤔🤔Mshahara au posho?
Tayari.Mwenye taarifa pleaz naomba anijuze, coz mpaka mda huu cjapata notification yeyote ya muamala kutoka NMB.
Mwenye taarifa pleaz naomba anijuze, coz mpaka mda huu cjapata notification yeyote ya muamala kutoka NMB.