Mshahara wa Mbunge wa Tanzania ni shilingi ngapi?

Mshahara wa Mbunge wa Tanzania ni shilingi ngapi?

Jaman naomba kufahamishwa kuhusu mshahara wa mbunge kwa mwezi kabla na baada ya makato yote ya kodi
 
Pamoja na posho dr slaa alisema kipindi alipokuwa mbunge walikuwa wanapata si chini ya milioni 7
 
Ukijumlisha posho ya jimbo na makokoro yote kama mafuta, refreshment inafikia 7m kwa mwezi.
 
nilisikiaga kitu kama 12m daa lakini wanaficha sana tusikodolee macho
 
thanks brothers! But nimeogopa sana! 7m afu watu wanaenda kulala tu inasikitisha sana!
 
Jamani naomba kufahamishwa juu ya mshahara wa mbunge baada ya makato ni sh.ngapi?

mshahara halisi ni around 2.3 mili, kodi ikikatwa inabaki 1.6 milli. Wabunge wetu wanalipwa fair ukilinganisha na mabunge ya ukanda huu. Kenya kwa mfano, muheshimiwa anapokea laki 8 ya kwao, fanya mara 17 ili upate fedha za kibongo.
 
Back
Top Bottom