Mshahara wa Mbunge wa Tanzania ni shilingi ngapi?

Mshahara wa Mbunge wa Tanzania ni shilingi ngapi?

mshenzi, kama hujui si utulie. Halafu ww jamaa unafanya kaz kweli maan kila nikifungua jf nakutana na coments zako tu tena za hovyohovyo tu! Nan anakulisha wewe?

Jimbo lako ni lipi Mheshimiwa? Naona unatoa povu😤😤😤😤 hahahahaha tulia Mheshimiwa lol😀😃😂 😂
 
12ml na hazikatwi chochote ni cash in hand

Dadeeeeeeekiiiii za nn zote? ? Kwa kazi ipi wanayofanya...kusinzia na kujibu ndio..? Au ndio pesa za majimbo zipo humu humu
 
Dadeeeeeeekiiiii za nn zote? ? Kwa kazi ipi wanayofanya...kusinzia na kujibu ndio..? Au ndio pesa za majimbo zipo humu humu

ndio maana wanauana na kupigana sana kwenye kampeni.
 
Itakuwa mara mbili ya bunge lililopita kwa kuporomoka kwa shilingi
 
Hivi mbuge wa viti maalum anapewa hela ya mafuta? Maana kwa ufahamu wangu yale mafuta ni kwa ajili ta kuzungia jimboni.
 
nalishwa na mke wako ,, mimi ni niko ambae niko, kama hupendi comment zangu jinyonge.. Kwa taarifa yako niko Marekani Miami Beach

Pumba tupu! Jirekebishe we pimbi, nyie ndio wale wanaume mnaolishwa na wanaume wenzenu kwa kuinamishwa.
 
Ukijumlisha hela yote inayoenda kwa mbunge si chini ya 12m! Hawa wetu hatuwezi wakalinganishwa na wabunge wa Kenya, yale majamaa yanachapa kazi bwana! Hawa wa kwetu wanastahili kupunguziwa haya malipo.
 
mshenzi, kama hujui si utulie. Halafu ww jamaa unafanya kaz kweli maan kila nikifungua jf nakutana na coments zako tu tena za hovyohovyo tu! Nan anakulisha wewe?

Uyu laki si pesa ndo matapeli wa apa mjin wanaishi kwa udalali tuuu
 
Mbunge halipwi mshahara bali analipwa posho tuu, kwa sabanu hiyo sio kazi ya kudumu ni miaka 5 unagombea tena kwa hiyoo ktk kugombea unaweza kupata au kukosa
 
Mshahar@ wa mbunge wako ni sh m7. Pesa ya maendeleo ya jimbo ni m 5. jumla m. 12.
 
Back
Top Bottom