Mshahara wa Katibu mkuu

makaveli10

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
16,048
2,000
Mkuu unatarajia uteuzi nini!? Upange kabisa bajeti..

Anyway vitu vingine kuvijua vinakuongezea madonda ya tumbo tu..

Ukigundua unapanga bajeti ya kununua dagaa utoe kitu geto, halafu kuna muhuni yupo anasubiri zaidi ya milioni 10 kwa mwezi kwa kupandisha bei ya bando.
 

Said Cosmetics

JF-Expert Member
Sep 4, 2017
1,380
2,000
Mkuu unatarajia uteuzi nini!? Upange kabisa bajeti..

Anyway vitu vingine kuvijua vinakuongezea madonda ya tumbo tu..

Ukigundua unapanga bajeti ya kununua dagaa utoe kitu geto, halafu kuna muhuni yupo anasubiri zaidi ya milioni 10 kwa mwezi kwa kupandisha bei ya bando.
Yuleeeeee
 

mysterio

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
5,269
2,000
unaweza kuwa sawa na makuli wa Barick Gold, tofauti Katibu Mkuu ana fringe benefits nyingi, ikiwa ni pamoja na kutembelea V8
 

chapwa24

JF-Expert Member
Apr 10, 2019
365
1,000
mwulizeni Deo Filikunjombe alikuwa anapata shilingi ngapi kwa mwezi kule Barrick alafu mjue kama siasa kinachofuatwa ni umaarufu na connection tu ila sio utajiri.
 

Mwanamaji

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,846
2,000
mwulizeni Deo Filikunjombe alikuwa anapata shilingi ngapi kwa mwezi kule Barrick alafu mjue kama siasa kinachofuatwa ni umaarufu na connection tu ila sio utajiri.
Mkuu, hebu weka rekodi zako sawa. Uliyemtaja hapo ni marehemu kwa sasa.
 

clixus

JF-Expert Member
Dec 4, 2016
740
500
Mkuu unatarajia uteuzi nini!? Upange kabisa bajeti..

Anyway vitu vingine kuvijua vinakuongezea madonda ya tumbo tu..

Ukigundua unapanga bajeti ya kununua dagaa utoe kitu geto, halafu kuna muhuni yupo anasubiri zaidi ya milioni 10 kwa mwezi kwa kupandisha bei ya bando.
Af sio uongo daah umetisha bablai
 

Leverage

JF-Expert Member
Jan 25, 2021
802
1,000
wakuu naomba kujua mshahara wa katibu mkuu na naibu katibu mkuu. kama pia kuna marupu rupu naomba nijue
Kawaida katibu mkuu anatakiwa kuwa salary kubwa kuliko watumishi wote waliochini yake kwenye wizara wenye Scale za TGS ukiacha wale wa mashirika. Kwahiyo inawezekana TGS J, around milioni 5 hapo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom