Mshahara wa July 2019 vipi?

Kwel kbsa
 
Huu Uzi unafikirisha sana... Maisha ukiyaegemeza kwenye utumwa Wa kazi bila kufikiria nje ya Box , utaishia kufa masikini na kutengeneza kizazi chako kuja kuhangaika duniani ..


Eeh mungu tunusuru.
 
Mbn unapaniki watu kusubiria mshahra kwan kesi wee vipi kila mtu anaishi apendavyo hivyo kupaniki vipi ?
Huu Uzi unafikirisha sana... Maisha ukiyaegemeza kwenye utumwa Wa kazi bila kufikiria nje ya Box , utaishia kufa masikini na kutengeneza kizazi chako kuja kuhangaika duniani ..


Eeh mungu tunusuru.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…