Mshahara wa July 2019 vipi?

Bado hapa mimi nacheki muda wote ila madaraja na increment vimechelesha.
kwa hiyo mshahara umeshaingia ila madaraja na nyongeza ndio bado si ndio !!! .....🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
ANAYENIDAI SHILINGI ZAKE NDIYE ANAYENIPA TAARIFA KILA UNAPOTOKA MSHAHARA. NIKIONA KIMYA NAJUA MSHAHARA BADO.
Sio bure itakua ni salary advance crdb hahaha Mshahara ukiingia utapata msg wameshakata chao teh teh teh
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…