Kwa laki zako hizo 5 kweli hutoboi......Leo nikiwa mjn katika pitapita zangu,s nikachomeka ATM card yangu kuprove km mshahara upo.Akaunt ikasoma unono, nipo nakata mwendokasi kidogo.
Ni jambo jemba lakin je , December 25 tutasalimika kweli?Na bado mwaka mpya January 01,2017.
Dah
Pitia nyuzi hiziSungura yupi wa hiyo bei Bujibuji hawa wa kawaida au standard gauge?
Hongera sana kama unazo kila siku[emoji57]Kwa sisi wafanyabiashara kila siku hela tunazo.Hatusubir mwisho wa mwezi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mkuu ulikomba kila kitu[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Kwa sisi wafanyabiashara kila siku hela tunazo.Hatusubir mwisho wa mwezi
Mkuu tunakucheki hapo kwa profileKama umepata kula sikuku yako kabisa ikifika tarehe 25 utafute mialiko
Mayai yao yanaongeza nguvu za kiume.Hivi wale mende wana shughuli gani?
Leo nikiwa mjn katika pitapita zangu,s nikachomeka ATM card yangu kuprove km mshahara upo.Akaunt ikasoma unono, nipo nakata mwendokasi kidogo.
Ni jambo jemba lakin je , December 25 tutasalimika kweli?Na bado mwaka mpya January 01,2017.
Dah
Usidharau kazi ya mwenzako kwa sababu yako haimsaidii hata kama mtaji wa 10 elfu.Mnajifariji tu hamnalolote !! We mfanyabiashara na Mo nani sasa!? Au we Dangote!! Mtaji wa 55 elfu unajiita businesswoman !!!