Msanii wa Filamu Kulwa Kikumba maarufu kama 'Dude' apata ajali

Okwanyo58

JF-Expert Member
May 3, 2020
1,697
2,000
Screenshot_20200828-131518.png
 

CONTROLA

JF-Expert Member
Sep 15, 2019
5,230
2,000
Mke Wanangu ndio nishapiga marufuku ya Herufi kubwa kupanda Bajaji + boda boda

Tangu nishuhudie vile vibajaji vya njano vya manzese kimoja kimefinywa kimekua chapati

dereva mpk abria wake hamna alieweza omba hata maji,kibajaji cha njano ila kiligeuka kikawa RED

Kama mtu kaenda kuibadlisha rangi,pale ndio nikajua kumbe tuna risk sana haya maisha yetu kwa kujitia tuna haraka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom