Msanii matonya awekwa kizimbani kituo cha polis Songea mjini


ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
Katika mazingira ya kutatanisha msanii wa muziki wa kizazi kipya kwa jina maarufu matonya aliwekwa ndani ktk kituo cha polis mjini songea kwa kosa la kutofanya onyesho kamaalivyoingia mktaba na Jambolee night club ya songea baada ya kushindwa kufanya show kama mkataba wake na jambolee ulivyotaka. Hata hivyo hakuweza kufkishwa mahakamani baada ya kukubaliana na uongozi wa Jambolee night clubu. Msanii huyo ilibidi afanye onyesho jumapili tarehe 09/06/2013 ukumbi huo wa Jambolee Night Club.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Wasanii wa kibongo nao
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,089
Likes
3,122
Points
280
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,089 3,122 280
Kuvunja mkataba alafu mtu yupo polisi?labda shtaka aliofunguliwa ni zenye asili ya udanganyifu
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
hiyo ni mchakato katika maisha watu kutofautiana ni mambo ya kawaida tatizo wasanii wa kibongo nao wengine hawako makini na kazi yao.
 
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,839
Likes
2,200
Points
280
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,839 2,200 280
Itakua show imeandaliwa na clouds wakataka mminya kwenye kulipa ndo akagoma kutoa show!chezea clauds wewe!redio ya wafu
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Ngoja naye tumsikie ....labda walitaka kumrusha...
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Elimu ni tatizo kwa wasanii wetu
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Tatizo they don't run music as business....ndo maana muda si mrefu wanafulia
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,111
Likes
1,044
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,111 1,044 280
Katika mazingira ya kutatanisha msanii wa muziki wa kizazi kipya kwa jina maarufu matonya aliwekwa ndani ktk kituo cha polis mjini songea kwa kosa la kutofanya onyesho kamaalivyoingia mktaba na Jambolee night club ya songea baada ya kushindwa kufanya show kama mkataba wake na jambolee ulivyotaka. Hata hivyo hakuweza kufkishwa mahakamani baada ya kukubaliana na uongozi wa Jambolee night clubu. Msanii huyo ilibidi afanye onyesho jumapili tarehe 09/06/2013 ukumbi huo wa Jambolee Night Club.

Hizo zilipendwaaa...
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,247
Likes
20,365
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,247 20,365 280
Na muda wa kuanza show uwe unaoneshwa kwenye mkataba, hawa watoto makuzi kweli kweli, juzi kati hapa tulikuwa na Mwanamuziki mmoja wa Live band, basi kwa sababu bia tunanunuwa sisi yeye hata hakujari mashabiki wameandikiwa rhumba linaanza saa ngapi, alichojari yeye ni ile mipombe tunayoagiza mpaka nikamfukuza aende kwenye show yao.
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424