Msanii Mack T amerudi kwa kishindo

mpenda pombe

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
1,324
2,000
Leo nimebahatika sikiliza wimbo mpya wa msanii mkongwe Mike T Clouds FM, unaitwa umenikutaga, hakika jamaa karudi vizuri Sana na wimbo wake utasumbua Sana.

Nikiwa Kama shabiki wazamani wa nguli huyu, nampongeza kwa kazi Hii nzuri na Classic chini ya upishi wa Maco Chali.
 

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Nov 20, 2014
1,905
2,000
Mkuu Mike T wa sasa sio yule wa zamani hiyo ngoma haitomfikisha popote kwani ipo kawaida sana.Hebu tujikumbushe hizi hit songs za mnyalu miaka ile;
1.Nampenda ft. Nature
2.Nyaluland ft.Jide
3.Nibeep
4.Kama
5.Sintobadilika ft Q Chillah
6.Sintobadilika remix ft. Dully Sykes
 

mpenda pombe

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
1,324
2,000
Mkuu Mike T wa sasa sio yule wa zamani hiyo ngoma haitomfikisha popote kwani ipo kawaida sana.Hebu tujikumbushe hizi hit songs za mnyalu miaka ile;
1.Nampenda ft. Nature
2.Nyaluland ft.Jide
3.Nibeep
4.Kama
5.Sintobadilika ft Q Chillah
6.Sintobadilika remix ft. Dully Sykes

Nakubaliana nawe, ila kwa ngoma Hii ni jiwe kwa wakati huu.. Tukiupa muda huu wimbo naamini unafika mbali.
 

screpa

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
9,823
2,000
Mkuu Mike T wa sasa sio yule wa zamani hiyo ngoma haitomfikisha popote kwani ipo kawaida sana.Hebu tujikumbushe hizi hit songs za mnyalu miaka ile;
1.Nampenda ft. Nature
2.Nyaluland ft.Jide
3.Nibeep
4.Kama
5.Sintobadilika ft Q Chillah
6.Sintobadilika remix ft. Dully Sykes
Umesahau Je Utanipenda, idea iliyorudiwa na Diamond
 

Mtanzanika

JF-Expert Member
Feb 27, 2012
2,391
2,000
Leo nimebahatika sikiliza wimbo mpya wa msanii mkongwe Mack T Clouds FM, unaitwa umenikutaga, hakika jamaa karudi vizuri Sana na wimbo wake utasumbua Sana.

Nikiwa Kama shabiki wazamani wa nguli huyu, nampongeza kwa kazi Hii nzuri na Classic chini ya upishi wa Maco Chali.

Mike Tee feat Chege Chigunda_Umekutaga
Hapakuwahi kuwa na msanii maarufu wa muziki kwa jina la Mack T hapa Tanzania
 

kidaganda

JF-Expert Member
Aug 26, 2013
2,915
2,000
Mkuu Mike T wa sasa sio yule wa zamani hiyo ngoma haitomfikisha popote kwani ipo kawaida sana.Hebu tujikumbushe hizi hit songs za mnyalu miaka ile;
1.Nampenda ft. Nature
2.Nyaluland ft.Jide
3.Nibeep
4.Kama
5.Sintobadilika ft Q Chillah
6.Sintobadilika remix ft. Dully Sykes
Hiyo namba 4 kama unayo pls iweke hapa....Ni bonge moja la Ngoma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom