Msagaj kiboko jaman | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msagaj kiboko jaman

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Aug 13, 2011.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    Amini,usiamin msagaj yupo juu kwa kutongoza na kuonyesha care kuliko mwanaume mwenyewe
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Wewe unasagwa?
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaaaarrrghhh, kwa hiyo tuhamie kwa wadada wenzetu au, ujumbe wako ni upi hasa
     
  4. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />nimekutana na wasagaj,bt not perfoming
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    Tuchagulie......wanaume au wanawake....tunakusikiliza
     
  6. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    hiii laanaaa aseeeee.kijanaaa sijui we wa kikee au wa kiume.mrudie muguu..unataka kugeuzwa blendaaaa
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,312
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hujakutana na mimi wewe,usingemsikiliza huyo!
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    utakuwa umesagwa wewe hadi ukaona wanaume sio sana.. Usibishe.
     
  9. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo hao wasagaji wanatushinda sisi wanaume kwa kutongoza tu basi, sio kwamba wanatushinda kwa kusaga maana sisi hatusagi, tuna twanga.
    sasa huyo msagaji anaonyesha care katika kutongoza? huyo msagaji uliempata wewe wa wapi huyo? sisi wanaume hatuonyeshi care wakati wa kutongoza tunaionyesha care tukisha win.
    sasa njoo kwangu upate good comparison.
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh mwenzangu umelikoroga hapa JF,kama alikua anakusaga vizuri mpaka sasa unaanza kumwagia misifa humu,Marijali wa JF ushawakwaza,ebu futa kauli yako,unaona wanavyo kua na umoja kama siafu ukiwambia maneno kama hayo,sasa umepata offer usizo zilalia kila mmoja anakwambia umpe ajaribu utapona kweli?
     
  11. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    point. angejuje?
     
  12. Yuri G

    Yuri G Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    msimulia mvua! Ujueee! . . . . .. No cmment kwamba umesagana.
     
  13. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,706
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wewe dawa yako uchambuliwe na mpini wa ukweli ndo utajua thamani yetu sisi wanaume! Achana na wasagaji mtoto mzuri tafuta wanaume upate ladha ya kweli. Hebu ni Pm kwanza nijue uko wapi.
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,872
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Porn videos zimekuaribu!
     
  15. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    keshatosheka na watoto huyo.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,532
    Trophy Points: 280
    alie sagwa utamjua tu......
     
  17. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwani kusaga ni kupi? Anayesaga anatumia nini? Mwanaume ukiutoa mpini wake autumiao, mengine ayafanyayo hayawezi kuchukua part ktk kusaga?
    May be msagaji anazijua engo zake zinazompagiwisha na kwa kutumia chansi hiyo ni rahisi kuzijuwa za mshirika wake.
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    ndo hapo sasa.
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Ndionini sasa, ukisikia raha ww unadhani wote?
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,425
    Likes Received: 2,131
    Trophy Points: 280
    Aghrrrrrrrri! Umefanya mpini wangu usimame kwa hasira hebu ni pm tafadhari sana ninayo tiba yako halisi! Nakuhakikishia kukuhamisha ktk ulimwengu mwingine wa kibinadmu!
     
Loading...