Therapist 2015
JF-Expert Member
- Aug 4, 2018
- 790
- 833
Wakuu pole na majukumu ya kila siku!!moja kwa moja kwenye mada, account ya fb upande wa messenger, haikoneti internet kwa wiki sasa.ikiingia message naiona lakini kurespond inagoma maana inaandika waiting for internet wakati simu inasoma 4G
Kwa wale walio wahi kuexperience hichi kitu naomba msaada na kwa wale waofahamu wameelewa tatizo langu waweza kunisaidia!!!
Natanguliza shukhrani kwenu wakuu!!!
Kwa wale walio wahi kuexperience hichi kitu naomba msaada na kwa wale waofahamu wameelewa tatizo langu waweza kunisaidia!!!
Natanguliza shukhrani kwenu wakuu!!!