Msaada: Word inazingua

Msaada: Word inazingua

Bayyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
1,819
Reaction score
2,920
Hi wadau,
Kuna kazi iliyoko kwenye word nilichukua kwenye pc ya mtu ila kila nikitaka kuedit au kufuta mstari inagoma na kupigia mstari kazi ninayotaka delete. lakini pia niki'paste' inatokea kazi ni red. naomba msaada, nimeshindwa kuedit kazi hapa
 
Hi wadau,
Kuna kazi iliyoko kwenye word nilichukua kwenye pc ya mtu ila kila nikitaka kuedit au kufuta mstari inagoma na kupigia mstari kazi ninayotaka delete. lakini pia niki'paste' inatokea kazi ni red. naomba msaada, nimeshindwa kuedit kazi hapa

Kwanza kabisa unatumia office version ipi ili uelekezwe cha kufanya.

Pili kutokana na maelezo yako hiyo kazi iko kwenye review mode. Inafanya tracking ya kila unachofanya.

Tupia version ya word yako usaidiwe.
 
Kuna format za word ni not editable so angalia kuna sehemu imeandikwa enable editing then fanya kazi,,,,
 
Back
Top Bottom