Baby Nimah
JF-Expert Member
- Oct 31, 2018
- 758
- 911
- Thread starter
-
- #61
Sijafurahi kabisa mtoto mdogo hivyo unalia shida humu mtandaoni wakati umri huo bado uko kwa wazazi
Pm ya nani umetoa namba.....njaa iziWakuu nipo serious bado sijapata msaada wowote nimetoa namba pm lakin sijapata msaada [emoji26][emoji26]
5,0005k kirefu chake tafadhali
Sent using Jamii Forums mobile app
Pm ya nani umetoa namba.....njaa izi
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona kuna njia nying 2 za kupata hiyo pesa bila kuja kusumbuana humu....
1.Tala
2.Branch
3.salary advance
4.Tigo nivushe
5.M-pawa
Inamaana zote hizo zimefeli....
Na huko mkoa ulkoenda huna mwenyeji had upate tabu zote hizo!!!?
Jifunze kubet pia itakusaidia,la sivyo utaliwa jicho binti. .
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Weka namba na herufi mbele.
kwani na wewe unatumia free-basic???
Wacha bwana!Duuuh! Mmenisusia?
Basi kama imeshindika 5k naombeni mniwezeshe hata vocha ya airtel ya 500 or buku [emoji120][emoji120]0692 577 653 nimeona bora niweke tuu namba hapa
Wacha bwana!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ndo hivyo kudanga siwezi kuiba si wezi nikiiba wataanza sema msichana mwenye mrembo tuu mdogo kweli anaiba si angeomba tuu ningempa
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ndio, ninatumia free basics.
Kiasi utakachowiwa.Bado hujanitajia kiasi ujue
Wacha bwana!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Yeye kuweka namba humu haiwezi kuwa na effect yeyote ni namba Tu
Kiasi utakachowiwa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ngoja nami niweke huenda neema ikanidondokea.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Una maandishi ya ki wife Material kabisa [emoji23][emoji23][emoji23]
Mi mwenyewe nina shida, nasubiri akitoa mrejesho kuwa amepata nami nianzishe uzi wa kuomba.Usiweke bhana Mafisi wengi lakini hivi umeshindwa msaidia mdogo wako 5K kweli
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kumbe unanichora tu jamani[emoji134]