Msaada wenu wataalam


K

kinyaa

Senior Member
Joined
Jan 30, 2014
Messages
156
Likes
54
Points
45
K

kinyaa

Senior Member
Joined Jan 30, 2014
156 54 45
Naomba msaada wa elimu juuu ya ufugaji wa nguruwe please naomba msaada wenu
 
G

GEITA FARM

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2015
Messages
338
Likes
168
Points
60
G

GEITA FARM

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2015
338 168 60
Uko Mkoa Gani ... Mtaji Ulionao Ni Kiasi Gani ... Unataka Kufuga Kwa Malengo Gani ...
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
5,032
Likes
4,613
Points
280
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
5,032 4,613 280
kaka thread zipo hum zimeelezea vizuri tu. tafuta acha uvivu. utapata kila kitu muhimu kuusu ufugaji huo.
 
Chemtrail

Chemtrail

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2016
Messages
830
Likes
429
Points
80
Age
65
Chemtrail

Chemtrail

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2016
830 429 80
Naomba msaada wa elimu juuu ya ufugaji wa nguruwe please naomba msaada wenu
.Jamani nyingine hizi ni consultancy,halafu ninyi mnataka bure,sisi tukale wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,237,041
Members 475,401
Posts 29,276,364