msaada wataalam wa uchumi na wahasibu.


Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,661
Likes
67
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,661 67 145
naamini wachumi na wahasibu mtanishauri maana ndo mna ujuzi.mi nimemalza form 6 ECA na
kugpata econ c,acount c ,comm
d,bam s.mi napenda sana kuwa
economist pia accountant,lakn
inabidi nchague kimoja,sasa
naomba msaada kozi ipi nzuri na
itanitoa kati ya bachelor of
accounting and finance Vs bsc
Economics.pia katika chuo kipi?
nawasilisha.
 
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
2,024
Likes
2,122
Points
280
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
2,024 2,122 280
Chukua BSc. AEA, Inapatikana SUA. Utasoma Economics, Marketing na Biashara. AEA ni Agricultural Economics and Agribusiness
 
O

option

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
1,760
Likes
873
Points
280
O

option

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
1,760 873 280
hebu chukua hiyo ya sua dogo
 
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
432
Likes
270
Points
80
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
432 270 80
Muamuzi ni wewe mwenyewe ila unatakiwa kupewa maeleza ya kukusaidia, mimi ninataka ujue kitu kimoja ukichagua degree ya uhasibu jua kwamba ata uwe na PHD hutambuliki kama ni mhasibu kisheria mpaka usome CPA au ACCA, Kwa hiyo ukichagua uhasibu ili uweze kufika mbali lazima usome CPA, na hii kuipata kirahisi inatakiwa unaelewa unachokisoma sio kukariri kariri kama wakati wa kusoma degree, ukiwa si muelewa kikamilifu unaweza soma CPA kwa muda mrefu uliosoma nao chuo wenzio hadi wanamaliza PHD wewe bado unaangaika na mitihani ya CPA kutoka NBAA
 
S

snail

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
464
Likes
33
Points
45
S

snail

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
464 33 45
Piga acounts & finance alafu ukomaliza unapiga mba, hapo utapiga mpunga wakutosha bila shida yaani unatiririka kama dalali wa airtel!
 
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,661
Likes
67
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,661 67 145
thanx kwa ushauri wenu,naufanyia kazi
 
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,189
Likes
3
Points
0
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,189 3 0
Angalia vizuri avatar yako then unachokiaona ndio kifuate hicho maana kipo ndani ya damu yako
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Wewe dogo,piga Economics,ni nzuri sana.uzuri mmojawapo wa hyo kozi kwamba unafanya kazi zote zinazohusiana na business+social science.
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,241
Likes
336
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,241 336 180
achana na izo sijui economist au accountant we komaa na CPA tu mpaka uipate!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
ACCA ndo mpango mzima....ngumu but doable
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
959
Likes
110
Points
60
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
959 110 60
Nikwambie kitu we soma degree ya accounts... ucwaze khs cpa.. utaipata tu as long as una determination... me mwenyw nlisoma hgl but am in the field.. trust me accounting is a very rewarding profession... Ina options nying sn(unaeza kuwa Accountant, auditor, tax expert, trainer ,financial analyst etc )..unaeza kufanya kazi even beyond retirement age.. kuna mzee mmoja he is my mentor,almost 80 yrs old now..he started as government auditor,lecturer and now he has his own audit firm
 
Kilimo

Kilimo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
779
Likes
27
Points
45
Kilimo

Kilimo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
779 27 45
ushauri wote unaopewa hapa ni mzuri sana na unawezathibitisha kwa wale wote unaowafahamu wanaofanyakazi ktk field tajwa hapo juu then utaconclude mwenyewe!
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,241
Likes
336
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,241 336 180
ukiwa na bcom alafu ukapata masters labda ya finance bila CPA maana yake NBAA hawakutambui wewe kama mhasibu ukiwa na vyote 3 ni advantage zaidi so anza na CPA au hata ACCA.
 
GKM

GKM

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
686
Likes
69
Points
45
GKM

GKM

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2012
686 69 45
soma economics dogo, ukimaliza ukitaka chochote hata CPA au ACCA unaweza soma tuu
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
ukiwa na bcom alafu ukapata masters labda ya finance bila CPA maana yake NBAA hawakutambui wewe kama mhasibu ukiwa na vyote 3 ni advantage zaidi so anza na CPA au hata ACCA.
Well, ACCA ina route y kufanya Bsc na Msc at the same time, Hii inatolewa in conjuction with Oxford Brookes University.

Nikiwa mimi ni bora nisomee ACCA toka mwanzo ukimaliza 8 papers you're entitle for Bsc utakiwa tu unafanya project then you go on to finish the rest unaweza ukapata Msc in total kuna 14 papers.

As I said before taarisha kichwa chako....all the best. Finance snd Accountng utafanya kazi kokote, economics you're limiting yourself.
 

Forum statistics

Threads 1,275,223
Members 490,932
Posts 30,536,086