Accounting and economics


Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,660
Likes
66
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,660 66 145
mi nimemalza form 6 ECA na kugpata econ c,acount c ,comm d,bam s.mi napenda sana kuwa economist pia accountant,lakn inabidi nchague kimoja,sasa naomba msaada kozi ipi nzuri na itanitoa kati ya bachelor of accounting and finance Vs bsc Economics.pia katika chuo kipi?nawasilisha.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,832
Likes
3,169
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,832 3,169 280
Utafikiri umeiba matokeo yangu...lo!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Kama uko vizuri kichwani kapige economics.
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
12
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 12 0
angalia mbali - ukisomea Bachelor of Accounting and Finance utakuwa na soko na kikubwa uwezekano wa kujiajiri ni mkubwa na fani hii ni more remunerative
 
H

hidekel

Senior Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
142
Likes
0
Points
0
Age
39
H

hidekel

Senior Member
Joined Apr 7, 2012
142 0 0
ukisoma Economics unajiandaa kua bosi na unajua nafasi za mabosi zinahitaji uvumilivu ndo uzifikie yaani labda uhenye serikalini somewhere ndo uje ufike huko. uhasibu unajiandaa kua mtumwa wa kila mtu. utadharauliwa na kila mtu na kila mtu atakuwakea perception ya wizi. pia jitahidi ufaulu vizuri kwenye uhasibu na pia CPA ni madatory ili uwe huru vinginevyo utatumikishwa na kila mtu. utafanya kazi routine hakuna managerial position kwenye uhasibu labda ubahatike kua finance manager kitu ambacho pia lazima upitishwe kwanza.
 
H

hidekel

Senior Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
142
Likes
0
Points
0
Age
39
H

hidekel

Senior Member
Joined Apr 7, 2012
142 0 0
usiangalie soko tu angalia pia kazi ambayo itakupa nafasi ya kufurahia elimu yako na maisha yako ya kijamii. lakini uhasibu kwanza unalipwa kidogo, routine works rundo, ila kazi utapata ila utakua na tension ya kazi kila siku. pia jiandae kuishi guilty life ya kuiba kwani uwezekano wa kukutana na mabosi wezi ni mkubwa so unweza hutaki kuiba lakini ukalazimika kutokana na mazingira yaliyopo au ukikataa ndo hivyo leo utaambiwa umechelewesha report kesho report haijakaa sawa na kadhalika
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
usiangalie soko tu angalia pia kazi ambayo itakupa nafasi ya kufurahia elimu yako na maisha yako ya kijamii. lakini uhasibu kwanza unalipwa kidogo, routine works rundo, ila kazi utapata ila utakua na tension ya kazi kila siku. pia jiandae kuishi guilty life ya kuiba kwani uwezekano wa kukutana na mabosi wezi ni mkubwa so unweza hutaki kuiba lakini ukalazimika kutokana na mazingira yaliyopo au ukikataa ndo hivyo leo utaambiwa umechelewesha report kesho report haijakaa sawa na kadhalika
Dugh.......hatari namna hio
 
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,660
Likes
66
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,660 66 145
axanten kwa usaur wenu
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,029