Msaada: Wapi naweza pata asali inayoitwa Sidr Honey toka Yemen

Msaada: Wapi naweza pata asali inayoitwa Sidr Honey toka Yemen

Unajua hadi inapotoka af unauliza utaipata wapi!!!?
Kwea pipa nenda Yemen.

Damidizzo,sidhani kama jinu hili linaonyesha uungwana wako wa JF.

Muulizaji kauliza kiuungwana sana,na ameweka Yemen kuonyesha kwamba ndio inapokuwa processed.
Kwani hata hizi sim tunazouziana humu au magari,kwanini nini mtu hasemi nenda Japan au China kanunue.Nikwasababu maduka yapo hapa nchini.

Melta mada aliweka hivyo ili iwe rahisi kwa anaejiua amfahamishe,muda mwingine tuwe wastaarabu,inawezekana kabisa na mwenzako labda anatafuta kama Asali hiyo maalum kama Tiba,au hata kwa matumizi ya Kawadia.
Ni sawa na Tende,kwani tende inalimwa hapa?lakini ipo maduka kibao ktuoka Saudia,lakini unaweza kukuta mtu anakuambia nahitaji ile Tende maalum nyeusi tii,sasa kwa anaejua atamueleza maduka zilipo,maana ni Tende maalum na bei yake sio ya Kitoto na pia ni tiba moja mujarab sana.

Tuwe waungwana baadhi ya muda,hata kama unataka kuchekesha watu,basi chekesha pale ambapo mleta mada ameishasaidiwa,na post nyingi watu wamekuwa wakifanya hivyo,baada ya mtoa post kupata msaada then watu wanaanza kufanya comedy ili kufurahisha post,lakini not at the beginning of the post kwa namna hii.Na ufaham kwamba mleta mada anajua kabisa kwamba JF hakuna kinachoshindikana katika ufaham wa watu,sasa first approach ya post ikiwa mbaya inamkatisha mtu tamaa.
 
Asali ya Uyui na Kiomboi ni bora kabisa, achana na hizo za nje
Mkuu nafikiri haujamwelewa mhitaji wa asali hiyo. Yeye amekuwa "specific" kuwa anataka asali ya Yemen! Angekuwa anataka hizi za hapa nchini asingeandika humu kwasababu zinapatikana kiurahisi.
 
Damidizzo,sidhani kama jinu hili linaonyesha uungwana wako wa JF.

Muulizaji kauliza kiuungwana sana,na ameweka Yemen kuonyesha kwamba ndio inapokuwa processed.
Kwani hata hizi sim tunazouziana humu au magari,kwanini nini mtu hasemi nenda Japan au China kanunue.Nikwasababu maduka yapo hapa nchini.

Melta mada aliweka hivyo ili iwe rahisi kwa anaejiua amfahamishe,muda mwingine tuwe wastaarabu,inawezekana kabisa na mwenzako labda anatafuta kama Asali hiyo maalum kama Tiba,au hata kwa matumizi ya Kawadia.
Ni sawa na Tende,kwani tende inalimwa hapa?lakini ipo maduka kibao ktuoka Saudia,lakini unaweza kukuta mtu anakuambia nahitaji ile Tende maalum nyeusi tii,sasa kwa anaejua atamueleza maduka zilipo,maana ni Tende maalum na bei yake sio ya Kitoto na pia ni tiba moja mujarab sana.

Tuwe waungwana baadhi ya muda,hata kama unataka kuchekesha watu,basi chekesha pale ambapo mleta mada ameishasaidiwa,na post nyingi watu wamekuwa wakifanya hivyo,baada ya mtoa post kupata msaada then watu wanaanza kufanya comedy ili kufurahisha post,lakini not at the beginning of the post kwa namna hii.Na ufaham kwamba mleta mada anajua kabisa kwamba JF hakuna kinachoshindikana katika ufaham wa watu,sasa first approach ya post ikiwa mbaya inamkatisha mtu tamaa.

Umeongea point lakini wapo wanaoagiza magari japan na bidhaa nyingine despite of the fact that viko available within our state so cjaona unfair treatment ya comment yngu.
 
Ndugu yangu muweka mada umechanganya kati ya vitu viwili tofauti 1.Asali in kitu kingine 2.Na sidri ni jina LA mti maarufu kwa hapa kwetu huo mti tunaita mkunazi .labda useme unataka Asali inayotokana na mti wa mkunazi(sidri) kwa maana asali ilio linwa kutoka katika mti huo.
Ama kuhusu Asali inayotoka Yemen ambayo in ghali na in ya kiwango cha pekee nenda katika madawa ya dawa za kiarabu kwa wale wanao agiza dawa kutoka huko wakuchukulie wakienda nenda karia koo sokoni sehemu wansouza dawa hizo.Ama wewe ume agizwa hujui hivyo vitu .njoo pm nikuelekeze kwa hill tatizo lako by
 
Back
Top Bottom