Msaada: Wamehack website yangu toka jana!!


gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,087
Likes
3,071
Points
280
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,087 3,071 280
Wadau naomba msaada kwa yeyote aloyewahi kumbana na hii changamoto! Site yangu ndiyo kwanza haina hata mwezi, lakini jana nimeshindwa kuingia na inaniambia hacked by XenonCoder!

Je nitumie mbinu gani kurudisha site yangu? Mpaka sasa sijaona chochote walichobadilisha, ila hata nikijaribu kushare like inakuwa na inatoa hayo maandishi ya hacked

Natanguliza shukrani!
 
BECHO

BECHO

Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
31
Likes
45
Points
25
BECHO

BECHO

Member
Joined Sep 27, 2010
31 45 25
umetengeneza mwenyewe hiyo site mwanzo mpaka mwisho, au unatumia CMS kama wordpress, au nyingine??
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,369
Likes
1,553
Points
280
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,369 1,553 280
Site gani? Hatuwezi kukupa msaada mpaka tujue details za nini kinaweza kuwa kimetokea. Ku'hack' ni neno pana sana.
 
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,087
Likes
3,071
Points
280
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,087 3,071 280
umetengeneza mwenyewe hiyo site mwanzo mpaka mwisho, au unatumia CMS kama wordpress, au nyingine??
Natumia wordpress, nilitengeneza mwenyewe na theme natumia ya Newsmag
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
7,502
Likes
9,738
Points
280
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
7,502 9,738 280
weka passwords zako hapa na details nyingine muhimu wadau waingie kuirudisha
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
814
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 814 280
Unaaccess ya server? Cpanel etc? Ingia humo futa kila kitu anza upya. Hiyo wordpress umefanya update ya Wordpress lini mara ya mwisho?
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,089
Likes
446
Points
180
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,089 446 180
Weka link nikuonyeshe wapi wamekudukua. Hizi theme za bure weka mbali sana.
 

Forum statistics

Threads 1,235,743
Members 474,742
Posts 29,233,481