Msaada wakuu Wenye iPhone mnazinunuaga wapi Tanzania?

Msaada wakuu Wenye iPhone mnazinunuaga wapi Tanzania?

mi nauza yangu iphone 6s GB 64 nina shida na laki sita unusu,simu nimetumia miez miwili,interested ni PM sifany exchange nina shida na pesa
Kwaio unaiuza kulingana na shida ulizonazo?
 
City Mall kuna duka moja la simu lipo upande wa stand ya mwendo kasi silikumbuki linaitwaje wana simu mpya zote ukiletewa unaichana ndani ya box
 
Hivi watu wengine mnakunywa chai asubuhi kweli??
Jitu linaamka asubuhi na kutema mapovu tu...
Nakwambia dar maduka ya samsung na iphone mpya kabisa yanahesabika
Ni kweli Hasa hizi High end...
Kinyume na hapo labda hizi mid range na low end km A-Series na J-Series...

Ila Sio km high end mpya(ambayo haijawahi funguliwa/washwa) hazipo kbsa..
Ila ni chache... japo asaiv naona wanajitahidi...

Ila ukweli wengi wanapigwa na Hata warrant wanazotoa ni za maneno... ukiingia mtandao ukichek warrant ya simu ilishaisha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom