Msaada: Wakuu hivi elimu ya Uandishi wa Habari ikoje kwa sasa?


medsebapol

medsebapol

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
326
Likes
222
Points
60
medsebapol

medsebapol

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2015
326 222 60
Wakuu naombeni kueleweshwa kwa wale wenye uelewa na wanaosomea, waliosomea uandishi wa habari pia na utangazaji kwenye station mbalimbali. Soko la tasnia hii likoje hapa Tanzania?

Natanguliza shukurani
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
4,952
Likes
4,036
Points
280
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
4,952 4,036 280
Wakuu naombeni tu wale wenye uelewa na wanaosomea,waliosomea uandishi wa habar pia na utangazaji kwenye station mbalimbali soko la tasinia hii likoje apa Tanzania, natanguliza shukurani
KAMA UNApenda somea soko lipo kwa wenye elimu...mwenye elimu muda wowote anatoka...
 

Forum statistics

Threads 1,237,985
Members 475,809
Posts 29,308,807