Msaada wadau...kingamuzi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wadau...kingamuzi.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ibrahim K. Chiki, Dec 7, 2011.

  1. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wadau. naombeni msaada wenu katika kufahamishwa kuhusu vingamuzi vya tz na ubora wao, wa vipindi, bei...na mengineyo. asanteni sana.
     
Loading...