Msaada wa ushauri kwenu wanajamvi

Jifunafu

New Member
May 25, 2020
2
45
Kichwa cha habari chajieleza, mimi ni Mtanzania nipo wilaya ya Kasulu huku vijiji vya ndani kabisa.

Ninahitaji kufungua ofisi ya kuchaji simu, kurusha nyimbo kwenye simu na kubarn cd kwa kutumia computer desktop na pia kuonyesha mpira pia.

Ninaomba ushauri kwenu ni aina gani ya nishati ya umeme mzuri kutumia maana huku nilipo hakuna umeme wa Tanesco.

Je kuna solar inayoweza kuendesha vifaa hivi kwa wakati mmoja ili kupunguza gharama za kununua mafuta na kutumia generator.

Asante,
Nawasilisha.
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
13,842
2,000
Kama Tanesco wako mbali na hapo, waone Mobisol watakupa solar yenye uwezo tena kwa mkopo .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom