Msaada wa uhamisho


Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Wakuu,mim ni mwalimu wa sekondari,nafundisha masomo ya sayansi,naomba mnisaidie niweze kuhama toka Wilaya ya Rombo kwenda Wilaya ya Hai--kilimanjaro ambapo familia yangu ipo...nimehangaika sana....naombeni mwongozo
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,212
Likes
5,358
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,212 5,358 280
Mkono mtupu haulambwi.
 
irumba1

irumba1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
860
Likes
239
Points
60
irumba1

irumba1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
860 239 60
mkuu kama hauna mtu wa kubadilishana nae andaa kifuta jasho cha mtia saini
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,032
Likes
922
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,032 922 280
Ongea vizuri na cc watia saini..
 
irumba1

irumba1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
860
Likes
239
Points
60
irumba1

irumba1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
860 239 60
uyo mtia sign ntamwonaje,?yan simfaham
ongea vizur na afisa elimu au afisa taaluma na hata ma-ps na pia pale masijala mchomoe mmoja chonga nae mbona kitaeleweka tu?,penye nia pana njia na penye uzia penyeza rupia.kila la kheri
 

Forum statistics

Threads 1,261,944
Members 485,429
Posts 30,110,162