Msaada wa shule ya A Level mikoa ya Mwanza, Arusha, Mbeya na Kilimanjaro

Msaada wa shule ya A Level mikoa ya Mwanza, Arusha, Mbeya na Kilimanjaro

kuku mweus

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Posts
765
Reaction score
606
Wakuu habari,

Ninae mdogo wangu kamaliza form 4 kafaulu kiasi, Serekali imemchagua akasomee ualimu Ila mi napenda aende A level michepuo ya PCB au CBG. Naomba mwenye anajua shule za private za bei ya wastani katika mikoa ya Mbeya, Iringa Mwanza, Arusha na Kilimanjaro msaada wenu wakuu
 
Wakuu habar ninae mdogo wangu kamaliza form 4 kafaulu kiasi serekali imemchagua akasomee ualimu Ila mi napenda sense A level michepuo ya PCB au CBG naomba mwenye anajua shule za private za bei ya wastani katika mikoa ya mbeya Iringa mwanza na Arusha na Kilimanjaro msaada wenu wakuu
Mwanafunzi ni Ke au Me?
 
[emoji23][emoji23][emoji23]wee jamaa unaujua mziki wa physics ya A level au biology tu unaijua vizuri wewe
 
Wakuu habar ninae mdogo wangu kamaliza form 4 kafaulu kiasi serekali imemchagua akasomee ualimu Ila mi napenda sense A level michepuo ya PCB au CBG naomba mwenye anajua shule za private za bei ya wastani katika mikoa ya mbeya Iringa mwanza na Arusha na Kilimanjaro msaada wenu wakuu

Jaribu Adili High School
Ipo Arusha mjini (mbele ya Moshono kuna eneo linaitwa "kona ya Kiserian". Ukifika hapo utaelekezwa shule ilipo.
 
Wakuu habar ninae mdogo wangu kamaliza form 4 kafaulu kiasi serekali imemchagua akasomee ualimu Ila mi napenda sense A level michepuo ya PCB au CBG naomba mwenye anajua shule za private za bei ya wastani katika mikoa ya mbeya Iringa mwanza na Arusha na Kilimanjaro msaada wenu wakuu
mkuu jaribu WAJA SCHOOL - Geita,
 
Wakuu habar ninae mdogo wangu kamaliza form 4 kafaulu kiasi serekali imemchagua akasomee ualimu Ila mi napenda sense A level michepuo ya PCB au CBG naomba mwenye anajua shule za private za bei ya wastani katika mikoa ya mbeya Iringa mwanza na Arusha na Kilimanjaro msaada wenu wakuu
Jaribu Panda Hill Sec coz mdogo wangu wa kike nilimpeleka hapo baada ya kufaulu vizuri na kubakizwa Tabora Girls combination isiyo chaguao lake,ipo Songwe.Hiyo Songwe ni kijiji tu ambacho hata Mkuu hajui kuwa kipo mkoa wa Mbeya bali huhisi kipo mkoa wa Songwe kwa mujibu wa matembezi yake ya juzi kati
Ndipo ilipo Laferge Cement zamani Mbeya Cement na ndipo ilipo MbeyaTextile na Songwe International Airport.
 
Jaribu Panda Hill Sec coz mdogo wangu wa kike nilimpeleka hapo baada ya kufaulu vizuri na kubakizwa Tabora Girls combination isiyo chaguao lake,ipo Songwe.Hiyo Songwe ni kijiji tu ambacho hata Mkuu hajui kuwa kipo mkoa wa Mbeya bali huhisi kipo mkoa wa Songwe kwa mujibu wa matembezi yake ya juzi kati
Ndipo ilipo Laferge Cement zamani Mbeya Cement na ndipo ilipo MbeyaTextile na Songwe International Airport.
Ada sh ngap mkuu
 
Back
Top Bottom