Msaada wa mashine Nzuri ya photocopy na printer

Msaada wa mashine Nzuri ya photocopy na printer

kadada wa pili

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Posts
201
Reaction score
108
Habari Ndugu zangu.kama Kichwa kinavyojieleza naihitaji kujua mashine Nzuri itakayotoa photocopy na kuprint ambayo itafaa kwa matumizi ya nyumbani. Nina HP 1515 series Ila matumizi ya catrage yamekuwa ghali Sana. Msaada tafadhari nikijua na bei itakuwa vizuri. Asanteni
 
Habari Ndugu zangu.kama Kichwa kinavyojieleza naihitaji kujua mashine Nzuri itakayotoa photocopy na kuprint ambayo itafaa kwa matumizi ya nyumbani. Nina HP 1515 series Ila matumizi ya catrage yamekuwa ghali Sana. Msaada tafadhari nikijua na bei itakuwa vizuri. Asanteni
Nunua Epson L385 inauzwa 400,000
 
Ya ovyo hiyo..haina viwango vya l 220
Hii l220 nimejaribu kugoogle sijaelewa inatumia wino WA Aina gani japo IPO vizuri nimeipenda ni ule wakujaza kwa tank au vile vicatrage vyakubadili
 
Nenda kariakoo utaipata..ingawa wataanza kwanza kukushauri uchukue L 385..ucwasikilize..haziuzi na sio nzuri..
 
Back
Top Bottom