Msaada wa majina ya watoto Pacha

kidumba

Member
Aug 16, 2013
56
125
Polen na majukumu ya ujenzi wa taifa letu tz

Naingia madani moja kwa moja
Mwenzenu nimetunukiwa na mwenyez mungu watoto pacha wa kike apo tar 30/3/2018 SAA 3 ucku

Naomben msaada wa majina 2 mazur yanayokarbia kufanana ya watoto wa kike
NB; itapendeza zaidi kwa yale yatakayoanza na herufi L au G

Natanguliza shukran
Sharon na Shivon
 

kamchizi

JF-Expert Member
Mar 13, 2016
210
225
Mkuu toka tarehe 30 hujawapa majina wanao hadi leo, naomba tukutane Uhamiaji uje na cheti cha baba wa baba wa baba wa baba yako.

Gladiness na Gloria
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
37,427
2,000
Polen na majukumu ya ujenzi wa taifa letu tz

Naingia madani moja kwa moja
Mwenzenu nimetunukiwa na mwenyez mungu watoto pacha wa kike apo tar 30/3/2018 SAA 3 ucku

Naomben msaada wa majina 2 mazur yanayokarbia kufanana ya watoto wa kike
NB; itapendeza zaidi kwa yale yatakayoanza na herufi L au G

Natanguliza shukran
Nimesoma hadi page ya pili kulingana na setting za kimeo changu sijaona aliyeuliza hao watoto unataka majina ya Dini ipi, kama washajibu au kuhoji hilo basi haina shaka ngoja nifuatilie mjadala kidogo kidogo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom