Msaada wa kununua bidhaa amazon. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kununua bidhaa amazon.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Sep 18, 2012.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wandugu hebu nisaidieni nikiorder bidhaa amazon kama Ipad na nikitoa hela zangu kweli itakuja hapa bongo, je hawa jamaa ni waaminifu. Kwa yeyote ambaye ametumia huduma hii ninaomba msaada plz.

    Regards.
     
  2. T

    Teko JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni waaminifu.Ndugu yangu aliorder suit kama wiki mbili zillizopita jana kaletewa,tena hii ni mara ya pili,mara ya kwanza aliorder kama suit tatu na alizipata pia.Isipokuwa kuna baadhi ya kampuni bidhaa zao hawazipeleki katika baadhi ya nchi,sijui kwanini.Nasema hivyo mimi mwenyewe pia niliorder nguo za kike, kampuni hiyo wakasema huwa hawapeleki bidhaa ktk nchi hiyo.Lakini suala la uaminifu mimi naona wanao.
     
  3. K

    KVM JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,814
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Amazon ni waaminifu sana. Mimi nimewatumia zaidi ya mara kumi kuagiza vitabu. Tatizo linaweza kuwa ni uaminifu wa Tanzania postal system
     
  4. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asanteni sana.
     
  5. s

    sindo Senior Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kwani mkuu unataka nini
    naweza kusaidia kununua
     
  6. C

    CBSai Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Amazon ni waaminifu sana, aidha inabidi uwatumie amazon.co.uk kupunguza postal charges, problem itakuwa mifumo yetu ya postal hapa nchini, itabidi utumie courier ambao ni wa uhakika sana otherwise unaweza ambulia maboksi matupu na mzigo ukiwa tayari umeibiwa na wahuni, mimi nimenunua laptop, kamera, laptop bag na vifaa vya kuchezea watoto (laptop toys and laptop) without any problem. Uwe mwangalifu na postal courier utakaemtumia
     
  7. davibby

    davibby JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2016
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 60
    Mkuu nipe njia rahic nayoweza kutumia kwa hao posta ili nme na iman nayo
     
  8. Ozzanne Issakwisa

    Ozzanne Issakwisa Verified User

    #8
    Mar 12, 2016
    Joined: Mar 7, 2016
    Messages: 222
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Mkuu usiwe na shaka. Vizuri ukinunua kwa mtu mwenye nyota nyingi, na pia anayesafirisha mpaka nchi uliyopo. Ila pia ujue kuna kodi utalipa kabla hujachukua mzigo toka kampuni ya usafirishaji kama DHL.
    Nimekuwa nikitumia Amazon kununua vitabu na vifaa vya electronic.
     
  9. Ozzanne Issakwisa

    Ozzanne Issakwisa Verified User

    #9
    Mar 12, 2016
    Joined: Mar 7, 2016
    Messages: 222
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Ni nadra sana kupoteza mzigo. Ila ujue kama msafirishaji anatumia huduma nafuu sana ya kusafirisha, inawezekana mzigo ukachelewa na pia kuwa katika risk ya kupotea. Lakini ukitumia huduma kubwa ndani ya siku 7 mzigo utakuwa umefika.
     
  10. Jerhy

    Jerhy JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2016
    Joined: Jul 11, 2013
    Messages: 3,152
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    ningetamani kusikia courier wa amazon hapa Tanzania anapatikana wapi na ofisi zao ili tujiburudishe kufika huko na kujua tunaagizaje au kununua vifaa toka amazon, mwenye uzoefu anaweza ku-PM ili anisaidie kuna item kule ninaihitaji ila nimeshindwa kujua itanifikiaje!?
     
  11. kimsboy

    kimsboy JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2017
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 2,345
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    ok
     
  12. Quinine Mwitu

    Quinine Mwitu JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2017
    Joined: Oct 19, 2014
    Messages: 3,555
    Likes Received: 3,049
    Trophy Points: 280
    hata hawaelekezi how to buy,naona kila mmoja anaonyesha jins gani anapatagaa vitu vyake toka amazoni
     
  13. salaniatz

    salaniatz JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2017
    Joined: Sep 10, 2014
    Messages: 1,664
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    Niliagiza external hard disk 5tb na 4tb...seller hatumia Tz so nikatumia forward company MYUS.COM NDIO AKAUFANYIA consolidation NA KUUTUMA TZ KWA FedEx KISHA Nyumbani nikaletewa na cds....MZIGO ULIFIKA KAMA NILIVYOTARAJI HAUNA UDANGANYIFU WOWOTE....NIMEPOST KAMA SHUHUDA WA AMAZON now nipo kwa huyu b&h photos huyu anatuma nchi yoyote huitaji forward.... Mwisho niseme do it for ur own risk....niliwah kununua pia EBay, aliexpress...Sijai tapeliwa ila Mara moja eBay niliuziwa flash feck ila alinibadilishia na kuniomba nisimripot wala kumpa - feedback
     
  14. Mushi92

    Mushi92 JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2017
    Joined: Oct 5, 2013
    Messages: 2,765
    Likes Received: 1,184
    Trophy Points: 280
    Ukishamlipa kuna gharama nyingine utakazolipia? Mfano umetumia posta
     
Loading...