Msaada wa kisheria


L

Luthar

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
514
Likes
21
Points
35
Age
31
L

Luthar

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
514 21 35
Habari zenu ndugu wasomaji ni matumaini yangu mu wazima wa afya .Kuna dada yangu kapelekwa polisi na wenzake kisa wamemkopeshea pesa. Tulienda polisi kumwekea mthamana lakini askari walisema hiyo pesa anayo shitakiwa nayo nikubwa sana mil 18 walewalio mkopeshe kila moja alimkopeshea kwa muda wake pesa jumla ni kama milion 6 lakini chakushangaza wameungana wote watatu wakasema wamempa mil 18 Alafu akuna kitu walichowekeana mthamana dada kaachiwa maelezo kashatoa kwa mpelelezi kila siku tunaambiwa turudi polisi kisa kwamba wale wanawake bado hawaja toa maelezo yao ushauri please
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Ivi kesi za madai zinaanzia polisi siku izi au tayari washamshtaki mahakama ya mwanzo ndo..mh bado sijaelewa.
Shemeji Ruttashobolwa ebu come zis way...
 
Last edited by a moderator:
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,070
Likes
272
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,070 272 180
Ntarudi mida kidogo hapa...
 
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,501
Likes
87
Points
145
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,501 87 145
Ivi kesi za madai zinaanzia polisi siku izi au tayari washamshtaki mahakama ya mwanzo ndo..mh bado sijaelewa.
Shemeji Ruttashobolwa ebu come zis way...
iyo ni janja tu ya kumpa pressure mdaiwa alipe deni ndo maana kila siku wanaambiwa warudi polisi eti wadai hawajatoa maelezo
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,260
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,260 197 160
Habari zenu ndugu wasomaji ni matumaini yangu mu wazima wa afya .Kuna dada yangu kapelekwa polisi na wenzake kisa wamemkopeshea pesa. Tulienda polisi kumwekea mthamana lakini askari walisema hiyo pesa anayo shitakiwa nayo nikubwa sana mil 18 walewalio mkopeshe kila moja alimkopeshea kwa muda wake pesa jumla ni kama milion 6 lakini chakushangaza wameungana wote watatu wakasema wamempa mil 18 Alafu akuna kitu walichowekeana mthamana dada kaachiwa maelezo kashatoa kwa mpelelezi kila siku tunaambiwa turudi polisi kisa kwamba wale wanawake bado hawaja toa maelezo yao ushauri please
Baada ya kuelezea mkasa wote huo Hujasema ni msaada gani unataka !!!!!!!!!
 
D

Dean Mulangizi

New Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
Age
30
D

Dean Mulangizi

New Member
Joined Dec 8, 2012
1 0 0
kisheria, ushauri wa kisheria ni gharama tafuta 'contact' (mawasiliano) ushauriwe kisheria UCBABAISHE NDG YANGU!
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,775
Likes
16,134
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,775 16,134 280
Kwanza mdeni afungwi, hapo dawa ni kukubali kulipa deni na utapewa muda! Wala usijali askari wetu ni watu wa kudandia kama case ikifika mahakamani kila mmoja ataambiwa afungue case yake ya madai!

Habari zenu ndugu wasomaji ni matumaini yangu mu wazima wa afya .Kuna dada yangu kapelekwa polisi na wenzake kisa wamemkopeshea pesa. Tulienda polisi kumwekea mthamana lakini askari walisema hiyo pesa anayo shitakiwa nayo nikubwa sana mil 18 walewalio mkopeshe kila moja alimkopeshea kwa muda wake pesa jumla ni kama milion 6 lakini chakushangaza wameungana wote watatu wakasema wamempa mil 18 Alafu akuna kitu walichowekeana mthamana dada kaachiwa maelezo kashatoa kwa mpelelezi kila siku tunaambiwa turudi polisi kisa kwamba wale wanawake bado hawaja toa maelezo yao ushauri please
 
RWEYONGEZA MUTTA

RWEYONGEZA MUTTA

Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
52
Likes
0
Points
0
RWEYONGEZA MUTTA

RWEYONGEZA MUTTA

Member
Joined Oct 12, 2012
52 0 0
Ndugu yangu wazo langu ni kujiuliza je kutolipa deni ni kosa la jinai linalopaswa kufanyiwa uchunguzi na chombo cha dola!!? Kiukweli haikustahili kumpeleka huyo dada yako polisi maana hayo ni mambo binafsi kati ya wadai na mdaiwa. Na kama ishu ilikuwa ni kudai pesa zao wangeungana katika kesi ya madai na kudai hizo pesa kwa njia ya mahakama na ithibitishwe kwamba alikopa kweli katika makubaliano ya mdomo tu. Sasa mimi nahisi kitendo cha kumpeleka polisi kwa wale wasiojua watakuwa wameshamuita ni 'mwizi' sasa hapo wajiangalie wakishindwa kesi hiyo hizo pesa wanazodai katika shauri atakalofungua huyo dada kana kesi ya madai itaitwa malicious prosecution na atadai fidia inayoweza kuwa zaidi ya pesa alokuwa anadaiwa. Kwahiyo basi ushauri wangu ni kwamba onaneni na wanasheria na mfanye namna ya kumtoa hapo maana hiyo sio sahihi kabisa kumpeleka remand na kama wameshikilia kama mwizi sina wasiwasi kuwa hiyo kesi wanaodai watashindwa tu kwa kukosa ushahidi. Naomba niwakilishe na nasimama kurekebishwa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,061
Members 475,830
Posts 29,310,531